EMMYGUY
JF-Expert Member
- Aug 6, 2015
- 11,194
- 25,535
Tena afadhali na huyo wa shamba kuliko wa mjini wanavyochakazwa.hata wale wa mjini ukipewa picha za za nyuma unaweza kataa
Tena afadhali na huyo wa shamba kuliko wa mjini wanavyochakazwa.hata wale wa mjini ukipewa picha za za nyuma unaweza kataa
Hajui muujiza wa push up bra na butt lifter. ..Huyo mpya ni mpya hapa duniani au mpya kwako?
unajua historia yake ?
mbona unavutika na nyonyo na mzigo?!
Hahahaaa kisa cha kuwananga wamatengo.ww utakuwa MMATENGO siii buree
Hahahaaa kisa cha kuwananga wamatengo.
Ni wa uko ila siyo mmatengo.hahaaa,vp mkuu na ww ni huko nn?
Atarudi hapa baada ya kugundua kuwa yupo kwenye list ya mpira.Hajui muujiza wa push up bra na butt lifter. ..