Nimeona kitu nadra cha TANZANIA , kukiona UINGEREZA !

Nimeona kitu nadra cha TANZANIA , kukiona UINGEREZA !

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Posts
10,326
Reaction score
4,789
Kama kisomavyo kichwa hapo juu .
Mapema leo nikiangalia game , baina ya Liverpool Vs Sunderland , nimebahatika kuona kitu kihusucho Tanzania .

Ni nadra !
Na si kawaida kupata kukiona kitu hicho , kwa nchi kama England.

Hata hivyo sioni sababu ya kupoteza wakati wangu nikilete hapa , wakati sina dhamana wala uhakika kama hakitabadishwa username au maudhui ya mimi ninaeleta habari hiyo husika .
Bora tu ku'share na familia yangu .
 
Kamanda sijakupata..
Kwanza mdogo wangu kiwatengu tusalimiane !
Ni so many days we never meet !
Habari yako !
Ni hivi my brother hapa Jf now days hapako kama vile tulivyokua tukipajua !
Umedai hujanipata !
Ili unipate , hapahapa kwenye Jukwaa hili tafuta bandiko linalosoma "JF FANYENI YOTE , KWA HILI MMENIPASUA KICHWA"
Utanielewa .
 
Last edited by a moderator:
Kama kisomavyo kichwa hapo juu .
Mapema leo nikiangalia game , baina ya Liverpool Vs Sunderland , nimebahatika kuona kitu kihusucho Tanzania .

Ni nadra !
Na si kawaida kupata kukiona kitu hicho , kwa nchi kama England.

Hata hivyo sioni sababu ya kupoteza wakati wangu nikilete hapa , wakati sina dhamana wala uhakika kama hakitabadishwa username au maudhui ya mimi ninaeleta habari hiyo husika .
Bora tu ku'share na familia yangu .

Umekula nini dogo?? hahahahahahaaa
 
Sasa kama hukutaka kuleta humu, kilichokufanya uandike ni nini...!!?
 
Nimetoka kapa

Idimi nakuomba ktk jukwaa hilihili tafuta Thrade inayokwenda na headin "JF FANYENI YOTE , KWA HILI MMENIPASUA KICHWA"
Utanielewa !
 
Last edited by a moderator:
Kama kisomavyo kichwa hapo juu .
Mapema leo nikiangalia game , baina ya Liverpool Vs Sunderland , nimebahatika kuona kitu kihusucho Tanzania .

Ni nadra !
Na si kawaida kupata kukiona kitu hicho , kwa nchi kama England.

Hata hivyo sioni sababu ya kupoteza wakati wangu nikilete hapa , wakati sina dhamana wala uhakika kama hakitabadishwa username au maudhui ya mimi ninaeleta habari hiyo husika .
Bora tu ku'share na familia yangu.

Mkuu wakati mwingine bora kuishia huko kwenye red kuliko kuleta hapa public.!
 
Unafikiri kwa kutumia mapumbu yako wewe, kichwani kwako kumejaa kamasi tupu.....Div 5 in the making
 
Sasa kama hukutaka kuleta humu, kilichokufanya uandike ni nini...!!?

Ili ujumbe ufike kwa Moderators wanaobadili majina ya mletamada na kuweka majina ya watu wengine!
Wewe utajiskia vipi ulete Thrade hapa , then baada nusu saa unakuta Srade yako imeondolewa username yako na kuwekwa username isiyo kuhusu ?
 
Kwanza mdogo wangu kiwatengu tusalimiane !
Ni so many days we never meet !
Habari yako !
Ni hivi my brother hapa Jf now days hapako kama vile tulivyokua tukipajua !
Umedai hujanipata !
Ili unipate , hapahapa kwenye Jukwaa hili tafuta bandiko linalosoma "JF FANYENI YOTE , KWA HILI MMENIPASUA KICHWA"
Utanielewa .

Sawa mkubwa..
Mi niko poa sana!!
Heri ya mwaka mpya.
 
Last edited by a moderator:
Kama ni Sunderland itakua ni lile tangazo lao la VISIT TANZANIA.
 
Ili ujumbe ufike kwa Moderators wanaobadili majina ya mletamada na kuweka majina ya watu wengine!
Wewe utajiskia vipi ulete Thrade hapa , then baada nusu saa unakuta Srade yako imeondolewa username yako na kuwekwa username isiyo kuhusu ?


Ohooooooooo....nimekusoma mkuu, kumbe wazo lako zuri ambalo kila mpenda maendeleo angekuunga mkono....tatizo hata sisi wanajamvi umetuchanganya

Heading yako inahamasisha kuisoma habari lakini hatuioni...shida ndiyo iko hapo mkuu...
 
Kama ni kuhusu kutangaza utalii kwa Tanzania sio geni hilo!!
 
Back
Top Bottom