Nimeombwa namba na sijatafutwa hadi mida hii

Nimeombwa namba na sijatafutwa hadi mida hii

Jana nimekutana na uyo mwanaume kwenye mishe za mjini, nikapenda the way he is , kwa bahati Nzuri akaniuliza my name na akaomba na my number.

Sasa cha kushangaza mpaka saa hizi hajanitafuta
Shida ni nini?
Hizo ni mbinu za kimedani huwez elewa, siku ukitafutwa basi unaliwa siku hiyo hiyo.
 
Jana nimekutana na uyo mwanaume kwenye mishe za mjini, nikapenda the way he is , kwa bahati Nzuri akaniuliza my name na akaomba na my number.

Sasa cha kushangaza mpaka saa hizi hajanitafuta
Shida ni nini?
hajapenda ulivyojirahisisha kutoa namba!
akajiuliza kama yeye kapata hivyo wangapi wamepata na zaidi ya namba!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom