Nimeoa lakini napenda wanawake wanaojiuza

Nimeoa lakini napenda wanawake wanaojiuza

Mkuu hilo tatizo sio wew tu ni wengi yaani mimi kila nikiona mwanamke mwenye mkia (tako) nawaza kumkwich kwich hata awe mkubwa kanipita miaka 10 sijui nina pepo au ni kujiendekeza tu kuhusu wa Kununua hao hata siwezi kuhesabu
Hii ni kwaida kwa umri wako
Birthday:
Jan 1, 1990 (Age: 27)

Ukifika 45 utakuwa umekomaa
 
Unafurahia nini kutumia condom kwa mwanamke wakati una mwanamke nyumbani anatamani uejaculate ndani yake na akufurahie?!! Mimi siku hizi nimeacha malaya na hawana mvuto tena kwangu,,yaani ni kujisumbua,,kujichosha na kujizeesha.Yaani ukitulia na mwanamke hata afya unaiona..Unachukua mwanamke changu unakunywa nae pombe then unaenda kumkojolea kimoja tena kwenye condom unabeba mbegu zako Unaenda kuzflash toilet,,,"Ukijifikiria Unaweza hata ukajidharau"
 
Inaonekana mkeo hajui utundu, ndio maana unahangaika. Fanya namna ili awe mtundu kuanzia nguo, nywele jinsi ya kuongea
 
Niseme ukweli tu,
Wanaume hatuna jema, hata kama mwanamke atafanya utundu wa aina zote haisaidii kitu,
Wanaume hatuna tunachokitaka, uwe na makalio Makubwa mwanaume atatamani asiyekuwa nayo!

Mwanamke uwe mwembamba mwanaume atatamani mnene, vivyo hivyo kwa aina zingine yeye atatamani wa aina nyingine.

Narudia kumuunga mkono mtoa maada kuwa wengi wetu twajificha sana hivyo ni vigumu kugundulika haraka.
Wanaume wasio na michepuko yawezekana wakawa 2% tu.
Kuna kitu hutusumbua hakuna anayekijua, kuna msukumo unaotufanya tuende kufanya uchafu huo si kwa furaha, ni kama kuna jitu linatusukuma tu lakini si kwamba hatuwapendi wake zetu!

Jamani tuoneeni huruma tu na kutufanyia maombi kila mara kwani nasi hatupendi inawezekana ni huyo shetani tumsingiziaye tu.

Utulivu kwa sisi ni mgumu mno, hata wachungaji wakubwa wenye majina hawapendi kufanya hivyo bali kuna kitu huwafunika na kujikuta wameanguka tu!

Kama ndo shetani hufanya hivyo basi ana nguvu ya aina yake.
 
Niseme ukweli tu,
Wanaume hatuna jema, hata kama mwanamke atafanya utundu wa aina zote haisaidii kitu,
Wanaume hatuna tunachokitaka, uwe na makalio Makubwa mwanaume atatamani asiyekuwa nayo!

Mwanamke uwe mwembamba mwanaume atatamani mnene, vivyo hivyo kwa aina zingine yeye atatamani wa aina nyingine.

Narudia kumuunga mkono mtoa maada kuwa wengi wetu twajificha sana hivyo ni vigumu kugundulika haraka.
Wanaume wasio na michepuko yawezekana wakawa 2% tu.
Kuna kitu hutusumbua hakuna anayekijua, kuna msukumo unaotufanya tuende kufanya uchafu huo si kwa furaha, ni kama kuna jitu linatusukuma tu lakini si kwamba hatuwapendi wake zetu!

Jamani tuoneeni huruma tu na kutufanyia maombi kila mara kwani nasi hatupendi inawezekana ni huyo shetani tumsingiziaye tu.

Utulivu kwa sisi ni mgumu mno, hata wachungaji wakubwa wenye majina hawapendi kufanya hivyo bali kuna kitu huwafunika na kujikuta wameanguka tu!

Kama ndo shetani hufanya hivyo basi ana nguvu ya aina yake.
Mkuu umeongea jambo la maana sana wanaume wanaonibeza wengi ni wale wanaopenda kuonekana watakatifu mbele ya jamii lakini naamini ukweli wanaujua.
 
Back
Top Bottom