Nimenunua luku ya 2000 nimepata unit 16kWh..........mbona wengine tofauti why??????

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Sep 2, 2011
4,876
1,250
......
...........Jamani huu umeme vipi??? mi nimenunua jana usiku wa 1000 nikapewa unit 8.2 kWh,RECEIPT EVG 237845076,baadae nikaongeza wa Tsh 2000 nikapewa unit 16.40kWh,hapa najiuliza huo wa elfu 10 nao nunuaga nitapewa unit ngapi???

TANESCO JU JU JU JU JU ............

kIdumu chama TaWala.......
 

mathematics

JF-Expert Member
Feb 21, 2012
3,330
2,000
itakuwa upo kwenye tarrif ya D1,

......
...........Jamani huu umeme vipi??? mi nimenunua jana usiku wa 1000 nikapewa unit 8.2 kWh,RECEIPT EVG 237845076,baadae nikaongeza wa Tsh 2000 nikapewa unit 16.40kWh,hapa najiuliza huo wa elfu 10 nao nunuaga nitapewa unit ngapi???

TANESCO JU JU JU JU JU ............

kIdumu chama TaWala.......
 

Mtumpole

JF-Expert Member
Aug 30, 2010
1,952
2,000
......
...........Jamani huu umeme vipi??? mi nimenunua jana usiku wa 1000 nikapewa unit 8.2 kWh,RECEIPT EVG 237845076,baadae nikaongeza wa Tsh 2000 nikapewa unit 16.40kWh,hapa najiuliza huo wa elfu 10 nao nunuaga nitapewa unit ngapi???

TANESCO JU JU JU JU JU ............

kIdumu chama TaWala.......

Umeme wa elfu moja (1,000) na wa elfu mbili (2,000)????
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom