Nimemuelewa Rais Magufuli, sasa namuunga mkono

Nimemuelewa Rais Magufuli, sasa namuunga mkono

sijaona chochote kilichofanywa na serikali hii zaidi ya porojo na matangazo kwenye media ni full maigizo na watz ni vipofu wa fikra na wao muda wote wako kwenye media kuangalia leo kuna tangazo gan

Kachukue ankara TRA uone makusanyo yanasomaje ukilinganisha Na mwaka Jana.
 
unakaa kwenye computer unafunga macho alafu then unafungua ukute ghorofa imetokea hapo mbele yako ghafla ndio utasema magufuli kafanya kitun( no miracle in development but the dev. is processes moving from one stage to another), wewe mwenyewe umefanya nini tangu magufuli achaguliwe,
Amemuoa dada yako ndio kubwa alilo lifanya
 
Kupunguza Gharama ni kuzuia bunge lisioneshwe live ila kuonesha kila igizo la serikali kwa sasa imekuwa cheap sana.
Hata ZIARA ZA KUSTUKIZA zinatangazwa! Je, Viongozi wanakuwa "Wamewashtukiza waandishi na wapigapicha" au wanakuwa wanaarifu kuwa: Leo tunashtukiza sehemu fulani? Halafu wahusika wakitonywa viongozi wanalalama: Weye Waziri: Kwanini uliwaambia kuwa tunakwenda? Dabo standadi!
 
Huu ni wakati wa kukaa na kupanga mikakati madhubuti ya kiuchumi na sio kutoa lugha za mipasho kejeri nk ili upigiwe makofi.
 
Mwanahabari Huru hivi wale waliotaka kuandamana kwasababu hawarushwi live hivyo sura zao kutokuonekana na wapiga kura zao ni kina nani vile??? Kuna mtu hapa ananiambia ni UKAWA wazee wa TV na magazeti na sio JPM. Naona umechanganya madesa.

Queen Esther

Mzee Tupatupa tunavyosema Serekali ya Tv na Magazeti Umetuamini?
 
hivyo uwezi fanya kwa mkupuo kaka(development sio miracle bali ni process) embu mpe muda baada ya miezi tisa tuu, hata kama ni wewe pale nyumbani kwako uwezi pata kazi tuu baada ya miezi mitatu tukuone unaporomosha nyumba, laasha kwanza utaanza kuziba kwanza maden, kurekebisha mlo ndio uanze kujipanga vizuri kujenga na kadhalika
BONGE LA POINT
 
sijaona chochote kilichofanywa na serikali hii zaidi ya porojo na matangazo kwenye media ni full maigizo na watz ni vipofu wa fikra na wao muda wote wako kwenye media kuangalia leo kuna tangazo gan


Itakuwa si mzima wa akili
 
Mi nafikiri kuna kitu kina haunt hii serkali. Awamu ya 5 inatafuta legitimacy na kukubalika kwa wananchi kupitia media!
Kuna watu mmekuwa mkionekana kwenye mabaya tu na kujificha sura zenu pale mazuri yanapotokea
 
nimekuelewa,if fools went not to market bad wares would not be sold
 
Back
Top Bottom