Nimemuacha mpenzi baada ya kushindwa kunizalia


dalloboy

dalloboy

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
322
Likes
239
Points
60
Age
48
dalloboy

dalloboy

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
322 239 60
Mambo vipi wadau,

Naomba nielekee moja kwa moja kwenye mada yenyewe. Ni kwamba nimedumu katika uhusiano na mpenzi wangu takribani 3 years. Niseme ukweli katika mahusiano yangu yaliyopita sijawahi kudumu muda mrefu kiasi hicho, kwahiyo inamaana nilimpenda sana tena zaidi ya sana.

Yeye pia hakuwa nyuma kunionesha upendo wa dhati. Nakiri wazi alinipenda pia sana, japo matatizo madogo madogo katika uhusiano huwa hayakosi. Nasikitika kuanzia leo sitoshiriki nae baadhi ya vitu kama hapo zamani.

Niende kwenye inshu yenyewe ambayo imenifanya nimuache huyu mlimbwende wangu. Ni kwamba mimi katika mahusiano yetu nilikuwa nasisitiza sana juu ya kupata mtoto. Napenda mtoto, napenda niitwe baba.

Ikumbukwe huyu manzi alikuwa anasoma na hapa juzi ndo kamaliza form six na tuliahidiana nimsubiri mpaka amalize six then taratibu za kupata mtoto zianze. Lakini leo hii nimegeukwa, nimekuwa nikimkumbusha juu ya ahadi yetu lakini ananizungusha tu mpaka nilipombana na kutaka kujua iwapo atanizalia au hawezi.

Nasikitika alinijibu kuwa anaogopa sasa hivi kuzaa hivyo nimvumilie eti mpaka amalize chuo. Nimeumia sana, sio siri nilijihsi vibaya sana. Kwanini hakuniambia siku zote kwamba hawezi kunizalia basi nikae najua kuliko kunidanganya hivyo?

Nimemuacha,na maisha yake japo amelia sana juu ya kuvunjika kwa uhusiano wetu lakini siwezi kurudi nyuma tena.

Kwaheri mama kwaheri!
 
mti wa ajabu

mti wa ajabu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2012
Messages
531
Likes
357
Points
80
mti wa ajabu

mti wa ajabu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2012
531 357 80
Mambo vp wadau " naomba nielekee moja kwa moja kwenye mada yenyewe.... Ni kwamba nmedumu katika uhusiano na mpenzi wangu takribani 3 years " niseme kwel katika Mahusiano yangu yaliopita sijawahi kudumu mda mrefu kiasi hicho, kwahiyo inamaana nilimpenda sana tena zaidi ya sana, na ye pia hakuwa nyuma kunionesha upendo wa dhati nakiri wazi alinipenda pia sana, japo matatizo madogo madogo katika uhusiano huwa hayakosi , naskitika kuanzia leo sintoshiriki nae baadhi ya vitu Kama hapo zamani. Niende kwenye inshu yenyewe ambayo imenifanya nimuache huyu mlimbwende wangu ni kwamba mimi katika Mahusiano yetu nilikuwa nasistza sana juu ya kupata mtoto napenda mtoto, napenda niitwe baba , ikumbukwe huyu manzi alikuwa anasoma na hapa juzi ndo kamaliza form six, na tuliahidiana nimsubiri mpaka amalize six then taratibu za kupata mtoto zianze " lakini leo hii nmegeukwa nmekuwa nikimkumbusha juu ya ahadi yetu ananizungusha tu mpaka nilipombana na kutaka kujua iwapo atanizalia au hawezi, naskitika alinijibu kuwa anaogopa sasa hivi kuzaa hivyo nmvumilie et mpaka amalize chuo , nmeumia sana sio siri niljhsi vibaya sana, kwanini hakuniambia siku zote Kama hawezi kunizalia basi nikae najua kuliko kunidanganya hivyo, nmemuacha, nmemuacha na maisha yake' japo amelia sana juu ya kuvunjika kwa uhusiano wetu lakini siwezi kurudi nyuma tena " kwaheri mam.... kwaheri.......
Unakimbilia mtoto badala ya ndoa,muoe mtoto wa watu uwone km atashindwa kukuzalia,alafu nyie wanaume baadhi yenu ndo mlivyo mimi mwenyew yalinishida hayo hayo mtu ana kazania mtoto ukimwambia khs ndoa ana kwepa lol
 
Heaven Sent

Heaven Sent

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2013
Messages
19,057
Likes
26,692
Points
280
Heaven Sent

Heaven Sent

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2013
19,057 26,692 280
Una hamu ya kuitwa baba si uoe uzae eishhh. Hako kabinti kanalia tu sasa hivi, ila baadaye katamshukuru sana Mungu kwa ufahamu aliompa. Kesho na Kesho kutwa wa kwanza kuwasema "baby mommas"
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
22,176
Likes
5,379
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
22,176 5,379 280
Hujaona wa kukuzalia zaidi ya huyo?
 
Heaven Sent

Heaven Sent

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2013
Messages
19,057
Likes
26,692
Points
280
Heaven Sent

Heaven Sent

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2013
19,057 26,692 280
Unakimbilia mtoto badala ya ndoa,muoe mtoto wa watu uwone km atashindwa kukuzalia,alafu nyie wanaume baadhi yenu ndo mlivyo mimi mwenyew yalinishida hayo hayo mtu ana kazania mtoto ukimwambia khs ndoa ana kwepa lol
Yani hawa ndugu zetu, uishi nao kwa akili sana. Wengine atajishaua hadi kulia eti anataka mtoto, beba mimba uanze kuona nyota nyota. Wengine hadi mahari wamelipiwa, wakajua wamefika so wakabeba mimba, kalagabaho
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,780
Likes
19,353
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,780 19,353 280
Mambo vipi wadau,

Naomba nielekee moja kwa moja kwenye mada yenyewe. Ni kwamba nimedumu katika uhusiano na mpenzi wangu takribani 3 years. Niseme ukweli katika mahusiano yangu yaliyopita sijawahi kudumu muda mrefu kiasi hicho, kwahiyo inamaana nilimpenda sana tena zaidi ya sana.

Yeye pia hakuwa nyuma kunionesha upendo wa dhati. Nakiri wazi alinipenda pia sana, japo matatizo madogo madogo katika uhusiano huwa hayakosi. Nasikitika kuanzia leo sitoshiriki nae baadhi ya vitu kama hapo zamani.

Niende kwenye inshu yenyewe ambayo imenifanya nimuache huyu mlimbwende wangu. Ni kwamba mimi katika mahusiano yetu nilikuwa nasisitiza sana juu ya kupata mtoto. Napenda mtoto, napenda niitwe baba.

Ikumbukwe huyu manzi alikuwa anasoma na hapa juzi ndo kamaliza form six na tuliahidiana nimsubiri mpaka amalize six then taratibu za kupata mtoto zianze. Lakini leo hii nimegeukwa, nimekuwa nikimkumbusha juu ya ahadi yetu lakini ananizungusha tu mpaka nilipombana na kutaka kujua iwapo atanizalia au hawezi.

Nasikitika alinijibu kuwa anaogopa sasa hivi kuzaa hivyo nimvumilie eti mpaka amalize chuo. Nimeumia sana, sio siri nilijihsi vibaya sana. Kwanini hakuniambia siku zote kwamba hawezi kunizalia basi nikae najua kuliko kunidanganya hivyo?

Nimemuacha,na maisha yake japo amelia sana juu ya kuvunjika kwa uhusiano wetu lakini siwezi kurudi nyuma tena.

Kwaheri mama kwaheri!
Sasa wewe maandishi yako tu yanaonesha ni mwandiko wa kitoto, sasa mtoto unapotaka kuwa kuwa na mtoto huoni hili ni tatizo? Kwanza inaonesha wazi wewe bado unahitaji malezi ya wazazi wako na ya kiroho ili uelewe hata kwenye amri 10 za Mungu inayosema usidhini pia usitamani mwanamke asiyekuwa mke wako.

Wewe ulimuoa lini huyo binti wa watu mpaka uanze mjadala wa uzazi? Wasichana wote mnaosoma thread hii mjiepushe na wavulana wa aina hii.
 
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2013
Messages
20,627
Likes
16,367
Points
280
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2013
20,627 16,367 280
Ukikua utaacha
 
GIUSEPPE

GIUSEPPE

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2011
Messages
5,319
Likes
5,656
Points
280
GIUSEPPE

GIUSEPPE

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2011
5,319 5,656 280
Kwa hiyo mkaahidiana mpaka amalize form six ndo abebe mimba, inamaana ulimuomba akubebe mimba tangu akiwa 0 level na akakutolea nje akakuambia usubiri mpaka amalize six? Mahari ushatoa kwanza? Alafu hiyo five na six umemlipia ada wewe au wazazi wake? Wewe mwanaume wa wapi wewe? wezio ndo tunawatia moyo wasome angalau wajue dunia wewe mtoto kamaliza six hata matokeo bado unataka mimba? alafu unauita huu ndo upendo? au elimu yako ya kuunga unga unaona kuwa akipiga kitabu mpaka chuo kikuu nyumbani hakutakalika?

NAMSHAUri huyo demu akuogope na akukimbie kama ebola. Hapo ukishamtia kitu ndo shule basi tena, anakuwa mama wa nyumbani mwenye elimu ya kidato cha sita.
 
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2015
Messages
13,289
Likes
20,856
Points
280
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2015
13,289 20,856 280
Aisee.... na wewe wajiita mwanaume haswa?? Nimependa msimamo wa huyo dada big up sana kwake
 
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2015
Messages
4,860
Likes
6,107
Points
280
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2015
4,860 6,107 280
Kama ulikuwa una dyudyu nae imekushindaje kumuweka mimba? Tatizo sio demu naona wewe ndio unalo tatizo yaani unaweka wese kwenye gari lakini kuendesha hujui??
 
Ilankunda1234

Ilankunda1234

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2015
Messages
3,894
Likes
3,090
Points
280
Age
48
Ilankunda1234

Ilankunda1234

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2015
3,894 3,090 280
Daaaaah kuna watu mmewageuza mademu zenu kama kuku wa mayai azae pale unapokisikia na sio makubaliano ya ndo,
Unataka akuzalie matiti yakilala nanharufu za mwanao umkimbieee, nyambafu sana mi nikajua umemwambia swala la kufunga ndoa ndio akakwambia usibiri atoke chuo?? Kumbe unataka kua unahesabu idadi ya watoto hata matunzo hujui gharama hata ya kidaso ili uwe unampost fb, jinga sana wanaume wenye mawazo kama yako na Mungu awape wakina dada roho ya utambuzi wa majizi ya ndoto zao.

We unadai uzaliwe mtoto alipodai ndoa majibu hujatwambia ulimjibu nini??? Kama unapenda watoto wa bila majukumu nenda kawaangilie huko fb

Hutaki majukumu halafu unataka jina la jukumu shenzi kabisaaa

Huyo dada hiyo itakua kinga yake dhidi ya wote wenye nia mbaya kama yako

Namshauri asiumie kwani kuna msemo usemao
"" kuishi na mpenzi mda mrefu halafu mkaachana anakuachia shule ya kuishi na mwenza wako wa milele""
 
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2014
Messages
12,109
Likes
23,149
Points
280
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2014
12,109 23,149 280
Una hamu ya kuitwa baba si uoe uzae eishhh. Hako kabinti kanalia tu sasa hivi, ila baadaye katamshukuru sana Mungu kwa ufahamu aliompa. Kesho an Kesho kutwa wa kwanza kuwasema "baby mommas"
Ukiona mwanaume anataka mtoto kabla ya ndoa ujue hakupendi...
Yani hawa ndugu zetu, uishi nao kwa akili sana. Wengine atajishaua hadi kulia eti anataka mtoto, beba mimba uanze kuona nyota nyota. Wengine hadi mahari wamelipiwa, wakajua wamefika so wakabeba mimba, kalagabaho
 
ora

ora

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2016
Messages
1,207
Likes
1,102
Points
280
ora

ora

JF-Expert Member
Joined May 21, 2016
1,207 1,102 280
kesi yenu ina mambo mengi ya kusiikilizwa..
katika nyanja tofauti tofauti
ili kila mtu apate usawa...

haya hongereni kwa kuachana...
welcome back into the world of hoeing....
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,780
Likes
19,353
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,780 19,353 280
Kuna mabinti hilo somo hata haliwaingii kabisa, hadi yawakute
Nadhani wapo waliojigrade kama mitambo ya kufyatulia watoto, na utawasikia wenyewe wakitamba lazima nimzalie fulani, hakika shetani ana nguvu kubwa ya kumuangamiza binadamu.
 
Heaven Sent

Heaven Sent

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2013
Messages
19,057
Likes
26,692
Points
280
Heaven Sent

Heaven Sent

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2013
19,057 26,692 280
Nadhani wapo waliojigrade kama mitambo ya kufyatulia watoto, na utawasikia wenyewe wakitamba lazima nimzalie fulani, hakika shetani ana nguvu kubwa ya kumuangamiza binadamu.
If you don't know your self worth, basi ufahamu wako ndo utaona ni sawa tu kujitamba kwamba wewe ni men's incubator
 

Forum statistics

Threads 1,236,304
Members 475,050
Posts 29,253,458