Nimemsamehe na kumuoa lakini sina amani

Nimemsamehe na kumuoa lakini sina amani

Binti alikwambia ukweli upomuuliza tena mapema kabisa kabla hamjaanza mahusiano, pamoja na kukwambia ukakubali kumsamehe na kuanza mahusiano ukaona mahusiano tu hayatoshi ukaamua kuoa, sasa kwanini unageuka hivyo? kwanini hukumwacha kama ulikuwa bado hujasamehe?

Kijana ndoa siyo majaribio hivyo jifunge mkanda songa mbele na muone asiye na hatia mbele yako kwakua ushasamehe ila kama ulimtamani ndo ukome maana hakuna namna.
 
Alikuta bikra kwishney... sasa anasononeka kuwa kasalitiwa kama nimemuelewa vizuri mtoa mada..
Daah! Sa kwanini alimuoa? Kama alimpendea bikra! Ata kama mwanamke hasie bikra,mwanaume akigundua kua kaingiliwa na mijanaume mingine mitatu hapatakua na amani tena.
Jamani mabikra sio malaika! Huwezi jua sababu za kumfanya akae bikra... Wengine wanatamani sana kugegedwa sema hali inawazuia.
 
Daah! Sa kwanini alimuoa? Kama alimpendea bikra! Ata kama mwanamke hasie bikra,mwanaume akigundua kua kaingiliwa na mijanaume mingine mitatu hapatakua na amani tena.
Jamani mabikra sio malaika! Huwezi jua sababu za kumfanya akae bikra... Wengine wanatamani sana kugegedwa sema hali inawazuia.
sasa mshauri mwenzio baada ya kupata ufafanuzi hapo juu... 😉😀
 
Jamani nombeni tumpe huyu ndugu yetu ushauri

Nilikua na Mchumba nilie mpenda na kuahidiana kua nae Mda kidogo baada ya kumaliza masomo yangu ya chuoni, nilimpata miezi 2 kabra cjaondoka, kiukweli tulikua tukiwasiliana nae Kwa mda nilio kua free

Hatimae nilirudi likizo nikawa nimekutana nae japo jins nilivyo mwacha nilimkuta kabadika kimwili, baadae niliamua kukaa chini nimwulize ukwel wa maisha niliyo mwacha nayo, kiukweli alishindwa kua mkwel, nilitumia nguvu kubwa ndo ikabidi anambie yalio tokea "kiukweli naomba unisamehe, nilijikuta nimeanguka na kulala na furani, furani na furani"

Nilikua nampenda sana, skua tayari kumwacha, niliumia na... ... Kusamehe japo kilikua kidonda chang cha kwanza.. Wakati woote wa Masomo sina amani nikifikilia aina ya m2 alie lala nae, siku baade tulingia kwenye mahusiano hatimae ndoa,

Ila kile kidonda na ule usalit nimeshindwa kusahau, hata napo kumbuka hamu ya kktana nae haipo, maana nilimpata akiwa mbichi (bikira), leo nakuta wengne wamemvunja, sina raha na ndoa yangu, mda mwingne nashndwa cha kufanya na ndo miezi 3, ya ndoa naomba unisaidie cha kufaya!!!
Ahsante
Pole sana we utakuwa mtumwa wa ndoa yako kama umeshindwa kuamua katika jambo dogo kama hilo... Kila la kheri mkuu
 
angalia yaliyopo na ya mbele. Sasa unae mkononi ongoza jahazi usiache usukani kwa wengine
 
Usingemuoa maana tayari kulikuwa na dosari/doa ambalo haliwezi kufutika unaweza kujikuta hata unamchoma kisu usingizini ukaishia gerezani vinyongo ni hatari sana
 
Back
Top Bottom