Nimemsamehe na kumuoa lakini sina amani

Nimemsamehe na kumuoa lakini sina amani

Zachason

Member
Joined
Dec 20, 2014
Posts
51
Reaction score
7
Jamani nombeni tumpe huyu ndugu yetu ushauri.

Nilikuwa na mchumba niliyempenda na kuahidiana kuwa nae muda kidogo baada ya kumaliza masomo yangu ya chuoni, nilimpata miezi 2 kabla sijaondoka. Kiukweli tulikua tukiwasiliana nae kwa muda niliokuwa free.

Hatimaye nilirudi likizo nikawa nimekutana nae japo jins nilivyo mwacha nilimkuta kabadika kimwili, baadae niliamua kukaa chini nimwulize ukwel wa maisha niliyo mwacha nayo, kiukweli alishindwa kua mkweli, nilitumia nguvu kubwa ndo ikabidi anambie yalio tokea "Kiukweli naomba unisamehe, nilijikuta nimeanguka na kulala na fulani, fulani na fulani''.

Nilikuwa nampenda sana, sikuwa tayari kumwacha, niliumia na kusamehe japo kilikuwa kidonda changu cha kwanza. Wakati wote wa masomo sina amani nikifikilia aina ya mtu aliyelala nae, siku za baadae tulingia kwenye mahusiano hatimae ndoa.

Ila kile kidonda na ule usaliti nimeshindwa kusahau, hata napokumbuka hamu ya kukutana nae haipo, maana nilimpata akiwa mbichi (bikira), leo nakuta wengine wamemvunja.

Sina raha na ndoa yangu, muda mwingne nashindwa cha kufanya na ndio miezi 3, ya ndoa.

Naomba unisaidie cha kufanya.

Ahsante.
 
Hebu soma huko.

Unasomea nini kwanza?
 
Msamaha haunaga makosa, hauna reverse gear. Uliamua kusamehe samehe na jiaminishe hivyo.

Ikiwa uliamua kusamehe halafu bado unaumia ukikumbuka; msamaha wako ulitoka tu mdomoni.
Kama ilikua umemsamehe akaendelea kufanya yale yale ningeshauri vinginevyo.

Forgiveness once is spoken in a free will, sets you free as well, Ukisamehe kinafiki (kwa kutomaanisha) utakua MFUNGWA wa unafiki wako mwenyewe na hutakua na mtu wa kumlaumu au kushtakia isipokua wewe mwenyewe.

Kubali kuachilia, sisi ni wanadamu, Uungwana wa mkeo kukuambia ukweli wote usiwe ni hukumu kwake.

By the way honesty is very hard to find, often time it's never appreciated enough.

Tz
 
Kwa hapo hakuna namna ,,kubaliana na hali halis!!! Yameshatokea hayabadiliki!!! Had ukaamua kumuoa ina maana ulishamsamehe!! Sasa hayo mengine n shetan tu anakupima!!! Muombe Mungu nacsanehe toka moyon
Ahsante sana mkuu Barikiwe
 
Msamaha haunaga makosa, hauna reverse gear. Uliamua kusamehe samehe na jiaminishe hivyo.

Ikiwa uliamua kusamehe halafu bado unaumia ukikumbuka; msamaha wako ulitoka tu mdomoni.
Kama ilikua umemsamehe akaendelea kufanya yale yale ningeshauri vinginevyo.

Forgiveness once is spoken in a free will, sets you free as well, Ukisamehe kinafiki (kwa kutomaanisha) utakua MFUNGWA wa unafiki wako mwenyewe na hutakua na mtu wa kumlaumu au kushtakia isipokua wewe mwenyewe.

Kubali kuachilia, sisi ni wanadamu, Uungwana wa mkeo kukuambia ukweli wote usiwe ni hukumu kwake.

By the way honesty is very hard to find, often time it's never appreciated enough.

Tz
Thanks a lot, i I'll try to do. be blessed[emoji47]
 
Yaani alikiri usaliti bado hukuamini mkapelekana hadi ndoani? Unataka msaada gani hapa, jinsi ya kumwandikia talaka au kufanya nini, maana jibu la msaada wako ulikuwa nalo pale tu alipokueleza kwamba alizini.

Nyie vijana haya mambo ya kuiga kuoa ungali una miaka 23/24 hujajua kuchanganua mambo bado yatawacost sana, vibint havijamaliza michezo ya kitoto kavulana kapo balehe stage 2 wakikutana wanatangaza ndoa, mwaka mmoja mwingi case 10 kidogo.

Why msisubiri kwani mnakimbilia wapi? Kwa hii situation yako naamini ungekuwa above 27 ungejua jinsi ya kusolve ila kwa 7bu upo chini ya hapo ndo maana uliamua utumbo.
 
Yaani alikiri usaliti bado hukuamini mkapelekana hadi ndoani?unataka msaada gani hapa,jinsi yakumwandikia talaka au kufanya nini maana jibu la msaada wako ulikuwa nalo pale tu alipokueleza kwamba alizini,nyie vijana haya mambo ya kuiga kuoa ungali una miaka 23/24 hujajua kuchanganua mambo bado yatawacost sana,vibint havijamaliza michezo ya kitoto kavulana kapo balehe stage 2 wakikutana wanatangaza ndoa mwaka mmoja mwingi case 10 kidogo why msisubiri kwani mnakimbilia wapi.kwa hii situation yako naamini ungekuwa above 27 ungejua jinsi ya kusolve ila kwa7bu upo chini ya hapo ndo maana uliamua utumbo.
Ndugu case sio 28+, Matatzo hayana umri, isitoshe umri mkubwa is just a [emoji648] numbers, inshu ni kupambana na maisha, tunadhani wote tungeweza kumalza matatzo Guidelines and counciling ingekuepo,
"People who never Been a Mistake never Grow up to new reviews "
 
Mkuu adofu Hitler alishawah kusema fikiria zaidi ya mara 1000 kabla haujafanya maamuzi ili ukishafanya dont think abt ur decision u reaches! mwanaume siku zote unatakiwa ujiamin hakuna kipya alichopata! wanawake wanahitaji kuwathamin tu! tatzo sisi akili zetu zinawaza kitandani! all in all be positively mind! ukifikiria xana utajishusha thamani!
 
Umezingua sana,sasa kama ulijua ulimpenda kwa sababu ya hiyo bikira yake na umekuta wenginr wamemaliza mchezo na ulikuwa bado hujaoa na alikulazimisha?umefanya makosa mwenyewe
 
Mkuu adofu Hitler alishawah kusema fikiria zaidi ya mara 1000 kabla haujafanya maamuzi ili ukishafanya dont think abt ur decision u reaches! mwanaume siku zote unatakiwa ujiamin hakuna kipya alichopata! wanawake wanahitaji kuwathamin tu! tatzo sisi akili zetu zinawaza kitandani! all in all be positively mind! ukifikiria xana utajishusha thamani!
Fine, you have Introduced a good quote, but problem solving skills we are differ as how you can handle a certain problem yourself,
In case of Love decision is some thing burning [emoji91], kinacho kuja kifata moyo ndo huumia si akiri tena wala kusema ntatumia akili no, this problem is psychological problem na linahitaji mtu mwenye a najua ancho fanya nn ndo aamue

Istoshe imetokea kujua baada ua kua wote, nashukuru kwa uamuzi wako!! Balikiwe
 
Ndoa ngapi zimefungwa hawajakutana bikra? Wanadamu kwa lawama... Bikra kitu gani banah,
 
bora wanaume walio pungukiwa na nguvu za kiume utumia akili kufikili mana nguvu zikiwa nyingi akili utupwa pembeni sasa ulioa wanini kama kisaikoloji ujimudu
 
Ungekuja kabla hujamuoa ningekupa ushauri lkn kwa sasa hivi ninachoweza kukwambia ni ukaze moyo msamehe maisha yaendelee tu. Maana hawa mabinti wa siku hizi mtihani mtu yaani anaweza kukaa hata miaka kumi kumsubiri boy wake arudi kutoka USA lkn kusubiri miaka mitatu utoke hapo mlimani hawezi.
 
Back
Top Bottom