Nimempokonya Rushwa Traffic Katoka nduki Kunifukuza

Nimempokonya Rushwa Traffic Katoka nduki Kunifukuza

Secret Star

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2011
Posts
1,869
Reaction score
2,119
Jana jioni wakati natoka kwenye Mishe zangu, Kwa mbalii mbele yangu nikawaona Traffic wakisimamisha Lori Kubwa!, Sikustuka nikaendelea kusonga Mbele huku nikikaribia Lori Lile na Mahali Waliposima Traffic Wale. Kama Mungu Vile!, Nikiwa nakaribia Lile Lori na wale Maafande!, Ghafla Nikaona Noti ya Tsh 10000 Imerushwa nje kutoka kwenye Dirisha la lile Lori[emoji3] ! lile Lori likaanza Kuondoka!
Kwa Bashasha na nderemo, Nikafurahi Moyoni na Kuanza kuikimbilia Ile Noti Iliyokuwa Imepeperukia Pembezoni kwenye Majani![emoji125] Huku Wale Maafande wakijaribu kuzuga Kwangu kama hawajaona kitu Vile![emoji3], Nikapita na Ile Ten kama Mwewe! fyaaaaa!!!!,
Kuona Hivyo Traffic Mmoja aliyekuwa na Kitambi akasema "We kijana" "Acha!!" "Acha" Unaokota nini![emoji3] Nikazuga kama Sijasikia! Akatoka Speed Kuja Kuniambush,[emoji3] Nami kama kiziwi Vile Nikaongeza Nduki! Pembezoni mwa Barabara huwa na Kokoto, Akaziokota na kutaka kunibonda nazo, Bahati Nzuri ikanipata Moja Tu Mgongoni, Sipati Picha angekuwa na Bunduki
 
na vile vitambi vyao walianza kufuko tu na mapovu

umewakomesha
 
Jana jioni wakati natoka kwenye Mishe zangu, Kwa mbalii mbele yangu nikawaona Traffic wakisimamisha Lori Kubwa!, Sikustuka nikaendelea kusonga Mbele huku nikikalibia Loli Lile na Mahali Waliposima Traffic Wale. Ni Kama Mungu Vile!, Nikiwa nafaribia Lile Lori na wale Maafande!, Ghafla Nikaona Noti ya Tsh 10000 Imerushwa nje kutoka kwenye Dirisha la lile Lori[emoji3] ! lile Lori likaanza Kuondoka!
Kwa Bashasha na nderemo, Nikafurahi Moyoni na Kuanza kuikimbilia Ile Noti Iliyokuwa Imepeperukia Pembezoni kwenye Majani![emoji125] Huku Wale Maafande Wakizuga Kwangu kama hawajaona kitu Vile![emoji3], Nikapita na Ile Ten kama Mwewe Akamatae kifaranga!, Kuona Hivyo Traffic Mmoja aliyekuwa na Kitambi akasema "We kijana" "Acha!!" "Acha" Unaokota nini![emoji3] Nikazuga kama Sijasikia! Akatoka Speed Kuja Kuniambush,[emoji3] Nami kama kiziwi Vile Nikaongeza Nduki! Pembezoni mwa Barabara huwa na Kokoto, Akaziokota na kutaka kunibonda nazo, Bahati Nzuri ikanipata Moja Tu Mgongoni, Nawaza angekuwa na Bunduki Sijui ingekuaje, Ningekuwa Akwi no 2!
But Nadhani aliipangilia Sana Ile Cash,

ni bahati tu ulikuwa unaendesha boda boda
 
Kuna siku nilirudishiwa chenchi 5000 feki. Nikawabambikizia traffic nadhani hawatakaa wanisahau.
Hahaha [emoji2] [emoji2] [emoji2] bahati yako walikuja itambua ulishaondaka walinunaje![emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]
 
Kuna siku nilirudishiwa chenchi 5000 feki. Nikawabambikizia traffic nadhani hawatakaa wanisahau.

Hata mimi nilikuwa nikibambikizwa pesa feki nilikuwa siumizi kichwa nawafungashia wasafishie viatu kama leso/handkerchief. [emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
 
Back
Top Bottom