Nimempenda sanaa ila ndo basi tena

Nimempenda sanaa ila ndo basi tena

Dixon Divox

Member
Joined
Aug 22, 2013
Posts
61
Reaction score
36
Wanajamvi mko salama naamini wote nyie ni wazma wa afyaa.

Nieende moja kwa moja kwenye mada husikaa ndugu zangu mm nilikuaa na mpenzi wangu wa kike ambae anasoma ktk chuo flani apa mjini sasa jion ya leo nimepokeaa ujumbe mfupi wa maneno kutoka kwa mama yake kuwa nimwache msichana wake asome mana inaonesha namchanganya.
Sasa ttzo ni kwamba mm huyu binti namkubali sana na nilipanga kabisa ikiwezekana nije kumvuta ndani ila sasa mama ake ndo ivo kanipiga stop nikae mbal na binti yake.
Naombeni ushauri mana binti bado nampenda sanaa na sikua na mpango wa kumwacha.
 
Nyiny wawili mnamamuz katika hili kama mnapendana kwel na c kudanganyana
 
Mama ana malengo mazuri tu. Kama unampenda msubiri amalize chuo..inaelekea kweli unamvuruga huyo binti.
 
Ksma kweli unampenda subiri amalize masomo yake.
 
Mama kishahongwa aharibu mapenzi yenu na yule kishefa flani anataka kula mzigo kirahisi wewe susa wenzio watamla tu.
 
Kwa akili hii, heri umuache tu binti wa watu!
 
Sasa unataka ushauri gani tena wakati mwenye hati miliki kashakustop. Acha uking'ang'anizi mkuu,utajikuta jela ooohhh
 
Wanajamvi mko salama naamini wote nyie ni wazma wa afyaa.

Nieende moja kwa moja kwenye mada husikaa ndugu zangu mm nilikuaa na mpenzi wangu wa kike ambae anasoma ktk chuo flani apa mjini sasa jion ya leo nimepokeaa ujumbe mfupi wa maneno kutoka kwa mama yake kuwa nimwache msichana wake asome mana inaonesha namchanganya.
Sasa ttzo ni kwamba mm huyu binti namkubali sana na nilipanga kabisa ikiwezekana nije kumvuta ndani ila sasa mama ake ndo ivo kanipiga stop nikae mbal na binti yake.
Naombeni ushauri mana binti bado nampenda sanaa na sikua na mpango wa kumwacha.
Dah....unauhakika ni mama yake kweli?[emoji4]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom