Habari; Mwenzenu nimetokea kumpenda kijana mmoja wa Kihaya, nilikutana naye katika mazingira ya kazi yangu (kazi yangu inahusiana na kutoa huduma kwa jamii), kwhy katika mazingira ya hyo kazi nilibahatika kumhudumia na huyo kaka, kwakweli nimetokea kumpenda sana tena sana, kwa bahati nzuri aliniandikia namba zake za simu, so najkuta kila muda natamani kuwasiliana naye, hivyo nahisi atanichoka, so ushauri unahitajika je nimwambie kuwa nampenda? what if akisema ana mtu mwingine? atanichukuliaje? maana n vigumu sana kwa mdada kumtongoza mkaka, nahisi pia nikifanya hivyo ataniona mm ni kicheche. I love him a lot, ushauri wako unahitajika, je nimweleze yaliyoko moyoni mwangu? au nifanyeje? wadada na wakaka naomba mnisaidie kunipa mbinu zitakazonisaidia kumpata huyo kijana nimpendae.