Nimempa ada, alafu nimemkuta bar analewesha wanaume

Nimempa ada, alafu nimemkuta bar analewesha wanaume

dickdickinyo

Senior Member
Joined
May 19, 2015
Posts
118
Reaction score
53
Niliapa nitamsomesha kwa gharama yoyote.

Sasa Jana nikiwa kazini jioni akaniambia nitumie hiyo ada kwenye Tigo pesa.

Kidume nikatuma wakati nikitoka job kila nikimpigia hapatikani nikaamua kwenda mitaa ya kwao.

Napita pita namkuta bar yuko na vinjemba tena yeye ndiyo anayenunua bia.

Inaniuma sana.
 
Niliapa nitamsomesha kwa gharama yoyote.Sasa Jana nikiwa kazini jioni akaniambia nitumie hiyo ada kwenye Tigo pesa,kidume nikatuma.wakati nikitoka job kila nikimpigia hapatikani.nikaamua kwenda mitaa ya kwao.napita pita namkuta bar yuko na vinjemba tena yeye ndiyo anayenunua bia.inaniuma sana.

Ni nani yako aisee?
 
Sasa huu ni mrejesho wa nini? mbona heading ya bandiko lako haiendani maelezo!
 
Tatizo halipo kwa huyo uliyempenda sana na kuahidi kumsomesha kwa gharama yoyote. Mwenye tatizo ni wewe kwa kukosa umakini na kumkabidh mapenz yako mtu ambaye ni lofa na hapaswi kupewa heshima hyo uliyompa.
 
hivi hawa wanawake wa hivi huwa mnawatoa wapi?
 
atakuwa anakuona wewe ----- kwa mda mrefu sema haukugundua mapema
 
sasa ikawaje mbona stori hujaimalizia kilichotokea baada ya kumuona bar?
 
Toa ujinga ndo maana mnapenda vitoto vya secondary, mtoto asomeshwe na wazazi wewe lipia mahali. Kaa mbali na wanafunzi
 
unaapa kumsomesha kwani mwanao huyo...ana wazazi wake ndo wenye jukumu la kumsomesha
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom