Nimemmiss sana Dena Amsi! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimemmiss sana Dena Amsi!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Hmaster, Apr 11, 2011.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Juma moja lililopita nilijieleza wazi kwamba nampenda sana mdada huyu na kumwomba namba yake ya simu. Kutokana na hilo nilidiliki hata kumwomwomba Rose1980 na Afrodenz wanipigie debe. Rose1980 alinishauri nifanye kitu fulani, nikafanya na atathibitisha yy mwenyewe. Cha ajabu ni kwamba sijaona tena post wala reply ya DA. Bado nampenda na naendelea kumpa nafasi. Kama ana mkataba na mtu basi!
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Jaribu kumcheck kwa PM
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    Vimezidi jamani. Khaa! Hadi tusioweza kuchukia tunachukia.
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Same shit different days
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    mmh wewe AVATAR ndo umebadirisha ivo?
    ahh dada DA wala hatapenda ..sasa avatar gan io?
    umeshka key juu juu thats means ...we mda wote unapenda kufungua MILANGO...
    weka funguo chn then ntaenda kumwambia dada....
     
  6. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nadhani ingekuwa vema kama mngekuwa mnajaribu kuongea kwa PM kabla ya kuja hapa upenuni.
    Tusichukiane, ni mawazo tu.
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,723
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    Sasa kama unampenda ndio lazima ulazimishe nae akupende,...mtu umeeleza hisia zako kama unampenda nae pia ana haki ya kupenda au kutompenda mtu yeyote hata kama huyo mtu anampenda kama ww,.....take it easy acha kulalama
     
  8. k

    kisukari JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,566
    Likes Received: 800
    Trophy Points: 280
    mmmh,mengine ungebania kaka.haina haja ya kumwaga yote humu.mfano,nimemwambia huyu,nimemwambia yule.haihuuuuuu.
     
  9. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole,huruma nakuonea
     
  10. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mwandikie PM, nafikiri anaweza kukusaidia zaidi kuliko hapa sembuleni......
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Apr 11, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,438
    Likes Received: 28,271
    Trophy Points: 280
    ...and another one......
     
  12. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,782
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Anao MKATABA na mtu - Okay? Tunaweza kuendelea sasa kujadili MUSWADA wa "KATIBA MPYA"? Au next the CCM Secretary Gen.?
     
Loading...