Nimemmisi sana mpenzi wangu wa Zamani

Nimemmisi sana mpenzi wangu wa Zamani

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Posts
13,985
Reaction score
25,202
Siyo kwamba alikuwa mzuri sana hapana ila kuna vitu frani nilikuwa napata kutoka kwake kule kujari kwake na kuona dhamani yangu ndio kitu pekee nimemisi hakukuwa na simu kama sasa hivi kusema muda wowote alikuwa na nafasi ya kunitafuta ,

Lakini pale alipopata nafasi alinikumbuka kwa barua yenye maneno matamu ilihali tulikuwa na nafasi ya kuonana walau mara moja kwa siku alikuwa ni mrembo wa sura bila make up,wala kusuka lakini bado alikuwa anavutia.


Hakika wakati si ukuta ukipita umepita zile ahadi tulizowekeana zote zimekuwa kama karatasi upepo ulipofuma na zenyewe zikapeperuka.
 
Pole sana mkuu ni kawaida Mimi nammiss mno pia, na leo hii ni week ya pili nimerudi mkoani kila nkienda mitaa yao simuoni sasa sijui yupo wapi au sijui ndo analea.....

Kanaingia chuo kikuu mwaka huu Mungu akasaidie
 
Mapenzi ya zamani Matamu, Narealize zamani ndo nilikuwa Napenda kweli!

Kipindi hicho S/Msingi naiba kitabu maktaba ya shule, nakumbuka niliiba sana vitabu vya sayansi na maarifa ya jamii ili tu nikampe yule mrembo.. ubani wa moyo afaulu, Nimekumiss sana najua ni zaidi ya Miaka 15+ hatujaonana ila Mungu akujalie sana.. Pia Nasikia Umeolewa kitambo sana.. Mwenyezi Mungu awakuze vyema wanao na Ndoa yako Akulindie Theresia!
 
Comments zimenifanya nimkumbuke na Mimi Louis wangu jomonii😂sio kwa kupendana kule,nilikuwa nashika picha yake naongea nayo pekeangu chumbani,lol...halali mpaka anione,anipe hata jani la UA,. Nikiumwa na yeye anaumwa hukutaka kuwa mbali na mm,.nakumbuka ulivyobambwa na kadi zangu kwenu babako alituita kitako na kusema "haya baba naona umekuwa sasa,niambie tuu nikufanyaje kwa hili" nakumbuka ulimjibu "niache baba nimpende huyu binti...." Nilibaki nimeduwaa na kusema Luiiiissssss...hahahahaa eti ni zaidi ya miaka 10 sasa,.roho iliniuma kwann hukunitoa usichana wangu wewe😢😢
 
Comments zimenifanya nimkumbuke na Mimi Louis wangu jomonii[emoji23]sio kwa kupendana kule,nilikuwa nashika picha yake naongea nayo pekeangu chumbani,lol...halali mpaka anione,anipe hata jani la UA,. Nikiumwa na yeye anaumwa hukutaka kuwa mbali na mm,.nakumbuka ulivyobambwa na kadi zangu kwenu babako alituita kitako na kusema "haya baba naona umekuwa sasa,niambie tuu nikufanyaje kwa hili" nakumbuka ulimjibu "niache baba nimpende huyu binti...." Nilibaki nimeduwaa na kusema Luiiiissssss...hahahahaa eti ni zaidi ya miaka 10 sasa,.roho iliniuma kwann hukunitoa usichana wangu wewe[emoji22][emoji22]
Alafu yalikuwaga mapenzi ya kweli hakuna kuombana papuchi na mnarithiana.
 
Wakuu namkumbuka mno Rey dah, yule black beauty sijui nitamtoa wapi tena.... nakosa na amani kabisa
 
Nakukumbuka jamani Mkude wenyewe tuna pakia katika baiskeli tunaenda kuongea nje ya mji katika yale mawe mawe makubwa! Hivi ange tokea nyoka dah[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Back
Top Bottom