Nimemlewesha sana.... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimemlewesha sana....

Discussion in 'Jamii Photos' started by Boflo, Jul 5, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ...... ili malengo yangu yapate kufanikiwa....

    pombe.jpg
     
  2. Ngararimu

    Ngararimu Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Boflo una malengo gani na huyo demu wkati inasemekana kuwa wewe mwenyewe ni ubwabwa? au wewe unakula na kuliwa pia?!
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mbona anafanana na cacico ????....we Boflo umeitoa wapi hiyo picha ya mwenzio???
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145

    Khaaaaa!
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Hapo unamlamba bila kunawa
     
  6. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,567
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    .... sasa unaenda KUMFANYA NINI
     
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kilichobaki ni kwenda KUMUWOWA
     
  8. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Unawowa kitu hakijitambui??
    Labda kama unania ya kumtatua marinda yake!!
    Hapo atasikia maumivu kwa mbaliii lakini hatokuwa na ujanja kabisa!!
     
  9. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,889
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ukishitakiwa kwa kosa la kubaka hapo utajitetea vipi? Sidhani kama huyo katika hiyo hali anaweza ku-consent kufanywa. Sana sana ni kubaka tu.
     
  10. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,930
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    tena ana pete ya uchumba....lah we boflo lengo lako si zuri hata kidogo
     
  11. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mlevi hawezi kushitaki kwani huwa hana ushahidi.
     
  12. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,642
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    we sweetlady huyo siyo mwenyewe kabisa ma hata hawafanani
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,222
    Likes Received: 4,018
    Trophy Points: 280
    Mkuu ngararimu Tafadhali usilete hapa matusi. utakula BAN Jaribu kujiheshimu utaheshimiwa usirudie maneno yako hayo tena kwa mtu Mwengine? Kwani wewe nani kakwambia kuwa Mkuu Boflo ni bwabwa? Jiheshimu sana usilete matusi hapa jukwaani ninakuomba tafadhali.
     
  14. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,222
    Likes Received: 4,018
    Trophy Points: 280
    Akilewa kama hivyo mkuu Boflo anakuwa hana raha kitomoto kinatakiwa kiwe bado kiko macho sio kimesha lewa chakali haipendezi unakuwa unakula ulevi tu hahahahahahahh hapa gari imeanguka mlima wa Iringa.............
     
  15. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 4,375
    Likes Received: 755
    Trophy Points: 280
    mbona kama castle lite hizo nazo watu wanalewa!
     
  16. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,663
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Pumzika pale inapobiidi Pumzika pale inapobiidi pumzika kama huziwezi pombe...............................
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,200
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Kumbe unakulaga kitimoto eeh? Inabidi tujaribu kuwamba ngozi basi
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,200
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo siku unawake kutatua marinda ya asiyetumia kileo unafanyaje mtaalamu Memo
    :alien:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Mh nomaa
     
  20. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mh,kaaaaaaz kwelkwel!
     
Loading...