Nimemkuta Kachora Tattoo sehem mbaya sana!!

Nimemkuta Kachora Tattoo sehem mbaya sana!!

Mautamu yote walishamaliza masela wa mjini hapo imebaki testless. Ila komaa nalo kama taratibu za ndoa za kufuata utaratibu huziwezi beba hilo hilo lililoshindikana maana waswahili husema '' GANDA LA MUWA LA JANA CHUNGU KAONA KIVUNO'' ungeliona enzi zake wala usingelisogelea ila sasa limeshuka daraja komaa nalo na makovu walioacha wenzako ndio hizo anwani za matatoo
 
Kama unampenda kutoka moyoni jitahidi hiyo Tatoo itoke, ila inaoenakana kama wewe ni mpitaji tu.
 
Tatizo hapo ni zile hisia kwamba mchoraji alikuwa amekaa style gani, je kila wakati anailamba au? Vidole je? Au alikuwa anazamisha mkuyenge every after 1 mm length of the totoo? je aliichora kwa muda gani?
 
Tatizo hapo ni zile hisia kwamba mchoraji alikuwa amekaa style gani, je kila wakati anailamba au? Vidole je? Au alikuwa anazamisha mkuyenge every after 1 mm length of the totoo? je aliichora kwa muda gani?
Mkuu, ukitafakari vizuri hayo maneno yako kuna kaukweli flani kanakouma. Nianze tu kuoa demu wa dizaini hiyo, labda nina kicha kabisa au wanawake wawe wameisha kabisa.
 
Achana naye haraka sana. Dalili ya mvua ni manyunyu.
Tattoo kwa mwanamke ni alama za kimalaya kimalaya. Kwani uhangaike kuoa mtu aliyepitia kwenye umalaya kama wewe hupendi malaya?

Wasichana warembo wazuri tena wabichi kabisa wapo wengi mtaani, tafuta mwingine uoe. Huyo wa sasa waachie wanaume wapenda malaya nao waoe.
Absolutely!
 
Wakuu,
Kuna manzi tumedumu kwa miezi 4,
Kwa kipindi chote, jana ndo nimefanikiwa ku.....

Kwakipindi kirefy alikuwa ananibania sana, na nimegundua baada ya Janaa.

Ni hivi, huyu manzi kachora Tattoo ya love [emoji3590] kwenye paja karibu na papuch kabisaa..

Baada ya game nilimwuliza nani alimchora na kwann alichora sehem hiyo?

Aliniambia alichorwa na mpenzi wake kipinndi hiko ni slay queen, na alikuwa kalewaaa....

Kiukweli, nilitaka nimuoe mwakan ila sasa hili linanisumbua....

Kuna ambae kakutana na haya?
Mkuu ulikua una tafuta nini huko sehemu mbaya
[emoji16][emoji16]
 
Wakuu,
Kuna manzi tumedumu kwa miezi 4,
Kwa kipindi chote, jana ndo nimefanikiwa ku.....

Kwakipindi kirefy alikuwa ananibania sana, na nimegundua baada ya Janaa.

Ni hivi, huyu manzi kachora Tattoo ya love [emoji3590] kwenye paja karibu na papuch kabisaa..

Baada ya game nilimwuliza nani alimchora na kwann alichora sehem hiyo?

Aliniambia alichorwa na mpenzi wake kipinndi hiko ni slay queen, na alikuwa kalewaaa....

Kiukweli, nilitaka nimuoe mwakan ila sasa hili linanisumbua....

Kuna ambae kakutana na haya?
kwani ulimkuta bikra aisee? kama alichorwa unafikiri ndio atakuwa hakuwa anafumuliwa kabla hamjakutana?
 
mmedumu kwa miezi mi4 na mwaka kesho ulipanga kumuoa???
basi sawa
 
Sasabhiyo tatoo inakusumbua nini?
Inazuia dushe lisiingie au ina meno inauma?

Mbona mnapenda kufanya maisha yenu kuwa magumu bila sababu za msingi??
Bora huyo kachora tatoo ila kuna wengine wanaigiza maisha ila si watu wazuri, asifanye maisha kuwa magumu yeye aoe tu wengine wameolewa na hawana tatoo ila maisha yamewashinda
 
Nakuelewa sana mkuu, na mimi nilikutana na tatttoo ya kipepeo kwenye kiuno. Mwanzoni ilinidisturb ila nikaizoea cause kila mtu ana past. Chamsingi endelea kumchunguza kama ameacha kweli uslay queen otherwise dont worry about it bro.
 
USIFUKUE MAKABURI.....
KAMCHORO TU WENZAKO WANAGUNDUA WATU WALISHATOA MIMBA 10 NA WANAOA
 
Ni wini au jenipher kama huyu nilimchora Mimi kipindi kile Ila inafutika tu na hakuwa na
 
Back
Top Bottom