Nimemkuta Kachora Tattoo sehem mbaya sana!!

Nimemkuta Kachora Tattoo sehem mbaya sana!!

[emoji121]
MKUU,

WEKA PICHA YENYEWE KWANZA YA HICHO UNACHOKIZUNGUMZIA ILI NIKUPE USHAURI mm naomba tu mawasiliano namwunganisha na mtu ananisumbua sana anataguta mweza ila yuko mkoani na yuko vzr na mambo yake ni basi tu mitelezo ndo ajali kzn
 
Wakuu,
Kuna manzi tumedumu kwa miezi 4,
Kwa kipindi chote, jana ndo nimefanikiwa ku.....

Kwakipindi kirefy alikuwa ananibania sana, na nimegundua baada ya Janaa.

Ni hivi, huyu manzi kachora Tattoo ya love [emoji3590] kwenye paja karibu na papuch kabisaa..

Baada ya game nilimwuliza nani alimchora na kwann alichora sehem hiyo?

Aliniambia alichorwa na mpenzi wake kipinndi hiko ni slay queen, na alikuwa kalewaaa....

Kiukweli, nilitaka nimuoe mwakan ila sasa hili linanisumbua....

Kuna ambae kakutana na haya?
Mm nilishawahawi kumkuta dem amechora kopa katika paja lake lakini wala sikumuuliza likula vyangu baada ya kumaliza kila mmojq kachukua na njia yake fresh.
 
Wakuu,
Kuna manzi tumedumu kwa miezi 4,
Kwa kipindi chote, jana ndo nimefanikiwa ku.....

Kwakipindi kirefy alikuwa ananibania sana, na nimegundua baada ya Janaa.

Ni hivi, huyu manzi kachora Tattoo ya love [emoji3590] kwenye paja karibu na papuch kabisaa..

Baada ya game nilimwuliza nani alimchora na kwann alichora sehem hiyo?

Aliniambia alichorwa na mpenzi wake kipinndi hiko ni slay queen, na alikuwa kalewaaa....

Kiukweli, nilitaka nimuoe mwakan ila sasa hili linanisumbua....

Kuna ambae kakutana na haya?
Hiyo tatoo amechorwa kitu gani mpaka imekupa hofu
 
.demu mwenye tattoo kwa huku kikwetu Hafai n Malaya sana hao Wazee wa club San Sana tena hao wenye wamechora sehemu nyeti ndo hawafai kbs
 
Wakuu,
Kuna manzi tumedumu kwa miezi 4,
Kwa kipindi chote, jana ndo nimefanikiwa ku.....

Kwakipindi kirefy alikuwa ananibania sana, na nimegundua baada ya Janaa.

Ni hivi, huyu manzi kachora Tattoo ya love [emoji3590] kwenye paja karibu na papuch kabisaa..

Baada ya game nilimwuliza nani alimchora na kwann alichora sehem hiyo?

Aliniambia alichorwa na mpenzi wake kipinndi hiko ni slay queen, na alikuwa kalewaaa....

Kiukweli, nilitaka nimuoe mwakan ila sasa hili linanisumbua....

Kuna ambae kakutana na haya?
Picha yake
 
[QU



Ulimkuta bikira? Kati ya tattoo na kumkuta sio bikira kipi bora?
Umekuta used machine unashangaa tattoo
Wewe oa tu usijali hicho ki love sign pretend ni kwa ajili yako.




OTE="hiden, post: 29733283, member: 328175"]Wakuu,
Kuna manzi tumedumu kwa miezi 4,
Kwa kipindi chote, jana ndo nimefanikiwa ku.....

Kwakipindi kirefy alikuwa ananibania sana, na nimegundua baada ya Janaa.

Ni hivi, huyu manzi kachora Tattoo ya love [emoji3590] kwenye paja karibu na papuch kabisaa..

Baada ya game nilimwuliza nani alimchora na kwann alichora sehem hiyo?

Aliniambia alichorwa na mpenzi wake kipinndi hiko ni slay queen, na alikuwa kalewaaa....

Kiukweli, nilitaka nimuoe mwakan ila sasa hili linanisumbua....

Kuna ambae kakutana na haya?[/QUOTE]
 
Wakuu,
Kuna manzi tumedumu kwa miezi 4,
Kwa kipindi chote, jana ndo nimefanikiwa ku.....

Kwakipindi kirefy alikuwa ananibania sana, na nimegundua baada ya Janaa.

Ni hivi, huyu manzi kachora Tattoo ya love [emoji3590] kwenye paja karibu na papuch kabisaa..

Baada ya game nilimwuliza nani alimchora na kwann alichora sehem hiyo?

Aliniambia alichorwa na mpenzi wake kipinndi hiko ni slay queen, na alikuwa kalewaaa....

Kiukweli, nilitaka nimuoe mwakan ila sasa hili linanisumbua....

Kuna ambae kakutana na haya?
Je Bikra ulimkuta Nayo!???

Sent using Jamii Forums mobile app
 
I met one mwenye tatoo maeneo hayo hayo, nlishtuka but skuuliza wala nn coz it was those hit n rud, next day sikuikuta, aliifuta.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Back
Top Bottom