Nimemkuta Kachora Tattoo sehem mbaya sana!!

Nimemkuta Kachora Tattoo sehem mbaya sana!!

Unaoa tattoo au unaoa mwanamke
Blah blah za wasio waoaji izo
msikilize mugabe
Screenshot_20181223-093505.jpeg
 
Mkuu,
Kila mtu ana mapito yake, hata wewe unayo ya kwako tofauti ni kwamba mapito yako hayajaacha alama kama tattoo yake. Kumuacha sababu ya tattoo nadhani ni sababu dhaifu
Nimeipenda hii.
 
Wakuu,
Kuna manzi tumedumu kwa miezi 4,
Kwa kipindi chote, jana ndo nimefanikiwa ku.....

Kwakipindi kirefy alikuwa ananibania sana, na nimegundua baada ya Janaa.

Ni hivi, huyu manzi kachora Tattoo ya love [emoji3590] kwenye paja karibu na papuch kabisaa..

Baada ya game nilimwuliza nani alimchora na kwann alichora sehem hiyo?

Aliniambia alichorwa na mpenzi wake kipinndi hiko ni slay queen, na alikuwa kalewaaa....

Kiukweli, nilitaka nimuoe mwakan ila sasa hili linanisumbua....

Kuna ambae kakutana na haya?
sawa
Screenshot_20181223-093505.jpeg
 
Wakuu,
Kuna manzi tumedumu kwa miezi 4,
Kwa kipindi chote, jana ndo nimefanikiwa ku.....

Kwakipindi kirefy alikuwa ananibania sana, na nimegundua baada ya Janaa.

Ni hivi, huyu manzi kachora Tattoo ya love [emoji3590] kwenye paja karibu na papuch kabisaa..

Baada ya game nilimwuliza nani alimchora na kwann alichora sehem hiyo?

Aliniambia alichorwa na mpenzi wake kipinndi hiko ni slay queen, na alikuwa kalewaaa....

Kiukweli, nilitaka nimuoe mwakan ila sasa hili linanisumbua....

Kuna ambae kakutana na haya?
Follow your heart,usitegemee ushauri utaokufaa wewe hapa. Wewe ndiyo uko naye,kama unaona tattoo ni kikwazo na imekufanya umtoe kwenye u wife material then fanya unachoona ni sahihi.

Kwangu tattoo ni kitu cha kawaida sana regardless ilipochorwa,hata awe na kidani kwenye mashine yenyewe kama nimeona ananifaa haiwezi kuwa kikwazo kwangu hivyo kila mtu anavichukulia hivyo vitu kutokana na mazingira anayoishi/aliyokulia na aina ya watu anao'interact nao.

Kuna mtu akikuona na dreadlocks anakuchukulia mvuta bangi lakini mwingine atakwambia anazipenda so it's all about how you feel na hakuna anayestahili kukupangia. Narudia tena,follow your heart.
 
Kwa hiyo kama asingelikuwa kachorwa hiyo tatoo ungeli muoa?? Jitahidi kutafuta sababu hiyo si sababu. Kuchorwa kwake labda ni hiyo siki moja tu jamaa alipomchora, wapo wengine wenye kuingiliwa kila siku hata zile siku mbaya na hawaja chorwa.
Oa mke usioe alama. Tena ipo sehemu nyeti isooneshwa sana kwa watu
 
Tatuu sio kesi
Ila alivyosema alichorwa wakat amelewa daah hapo ndio najiuliza
Kuwa tatoo kachora na kulewa pia

Hakuna mke apo
 
Sasabhiyo tatoo inakusumbua nini?
Inazuia dushe lisiingie au ina meno inauma?

Mbona mnapenda kufanya maisha yenu kuwa magumu bila sababu za msingi??
 
Mkuu,
Kila mtu ana mapito yake, hata wewe unayo ya kwako tofauti ni kwamba mapito yako hayajaacha alama kama tattoo yake. Kumuacha sababu ya tattoo nadhani ni sababu dhaifu
Mapito ya kuacha alama ni MABAYA Sana...
 
Mkuu,
Kila mtu ana mapito yake, hata wewe unayo ya kwako tofauti ni kwamba mapito yako hayajaacha alama kama tattoo yake. Kumuacha sababu ya tattoo nadhani ni sababu dhaifu
Mapito ya kuacha alama ni MABAYA Sana...
 
Wakuu,
Kuna manzi tumedumu kwa miezi 4,
Kwa kipindi chote, jana ndo nimefanikiwa ku.....

Kwakipindi kirefy alikuwa ananibania sana, na nimegundua baada ya Janaa.

Ni hivi, huyu manzi kachora Tattoo ya love [emoji3590] kwenye paja karibu na papuch kabisaa..

Baada ya game nilimwuliza nani alimchora na kwann alichora sehem hiyo?

Aliniambia alichorwa na mpenzi wake kipinndi hiko ni slay queen, na alikuwa kalewaaa....

Kiukweli, nilitaka nimuoe mwakan ila sasa hili linanisumbua....

Kuna ambae kakutana na haya?
Wewe unaogopa tatoo wenzio wanafunfa ndoa na masingle mother hata hawawazi
 
Huna mke hapo, mana hata kama ukiwa na hisia, utakapoiona tena tatoo utaanza kuwa na hasira. Tafuta ambaye Hana alama hata kama cyo bikra,
Jiulize huyo jamaa hadi achore tatoo alifanya nn na ameona nn cha tofauti kwa huyo mtu na kwann aliachana naye, ni wazi kwamba alikuwa Malaya tena sana na aliachwa kwa umalaya, mwanamke mwenye hekima hawezi kuchorwa tatoo ,
Sasa jua huyo hata kama mlevi ndo hadi achorwe tatoo, means katika ulevi wake ni mengi alifanywa, unadhan n yapi, kama ad alishikwa huko
 
Back
Top Bottom