Nimelima tikiti natafuta soko

Nimelima tikiti natafuta soko

man dunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Posts
3,844
Reaction score
6,815
Habari wadau!
Nimelima tikiti hekari moja huku runzewe mkoani geita natafuta soko. Katikati ya mwezi huu (sept) zitakuwa zimefikisha siku 90.
 
Soko lako inategemea na wewe mwenyewe kutoa taarifa zinazojitosheleza biashara ya mtandao inaenda na uthibitisho wa kuliona ni bora ungeyapiga hata na picha ili kuvutia wateja. Pia ukanda wa Mwanza inasemekana huwa mnapenda matikiti yale meusi yenye vidoti ndio hufanya vizuri sokoni na wakati upande wa Morogoro, Dar, Dodoma matikiti yanayopendwa sana sokoni ni ya zebra ilikhali wewe hukueleza hata aina gani. Nakushauri kipindi kingine kuwa mbunifu ili mtu avutiwe na tangazo lako kabla tikiti lipo hukohuko shamba kabla ya kuingia sokoni
 
Soko lako inategemea na wewe mwenyewe kutoa taarifa zinazojitosheleza biashara ya mtandao inaenda na uthibitisho wa kuliona ni bora ungeyapiga hata na picha ili kuvutia wateja. Pia ukanda wa Mwanza inasemekana huwa mnapenda matikiti yale meusi yenye vidoti ndio hufanya vizuri sokoni na wakati upande wa Morogoro, Dar, Dodoma matikiti yanayopendwa sana sokoni ni ya zebra ilikhali wewe hukueleza hata aina gani. Nakushauri kipindi kingine kuwa mbunifu ili mtu avutiwe na tangazo lako kabla tikiti lipo hukohuko shamba kabla ya kuingia sokoni
Nashukuru kwa ushauri kesho nitaweka picha
 
Back
Top Bottom