Nimekutana nayo mitaa ya posta hii gari

Nimekutana nayo mitaa ya posta hii gari

Kapepo

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2015
Posts
1,078
Reaction score
1,227
Je hii bei walioandika hapa ipo sawa? sijaelewa wakuu nifafanulieni nielewe hii mbona cheap mno, au kuna mengine wakuu
Fotor_16082012998086.jpg
 
Mkuu tatizo lako kimalkia hakipandi vizuri,naona hapo kuna maelezo ya hiyo USD 2000 ni cash back.
Maana yake wakishakukamua bei halisi ya hilo gari kwa mfano USD 30000 watakupa cha juu USD 2000.
Kwa maana nyingine Lina punguzo ya USD 2000
 
Mkuu tatizo lako kimalkia hakipandi vizuri,naona hapo kuna maelezo ya hiyo USD 2000 ni cash back.
Maana yake wakishakukamua bei halisi ya hilo gari kwa mfano USD 30000 watakupa cha juu USD 2000.
Kwa maana nyingine Lina punguzo ya USD 2000
[emoji119][emoji119][emoji119][emoji1][emoji1]
 
Mkuu tatizo lako kimalkia hakipandi vizuri,naona hapo kuna maelezo ya hiyo USD 2000 ni cash back.
Maana yake wakishakukamua bei halisi ya hilo gari kwa mfano USD 30000 watakupa cha juu USD 2000.
Kwa maana nyingine Lina punguzo ya USD 2000

Mamaeeeee
 
umetishaaa
Mkuu tatizo lako kimalkia hakipandi vizuri,naona hapo kuna maelezo ya hiyo USD 2000 ni cash back.
Maana yake wakishakukamua bei halisi ya hilo gari kwa mfano USD 30000 watakupa cha juu USD 2000.
Kwa maana nyingine Lina punguzo ya USD 2000
 
Mkuu tatizo lako kimalkia hakipandi vizuri,naona hapo kuna maelezo ya hiyo USD 2000 ni cash back.
Maana yake wakishakukamua bei halisi ya hilo gari kwa mfano USD 30000 watakupa cha juu USD 2000.
Kwa maana nyingine Lina punguzo ya USD 2000
🙌🙌
 
Back
Top Bottom