Nimekutana nayo mahali ikanifikirisha....!

Mtambuzi

Platinum Member
Oct 29, 2008
8,808
2,000


Hii nimekutana nayo mahali na ni nyumba ambayo inaishi wapangaji, sina uhakika kama ni miswaki ya familia moja.
Namna hii ya kuhifadhi miswaki imenifikirisha kidogo. Tunaambiwa kwamba maradhi kama Ukimwi unaweza kuambukizwa kwa kuchangia pamoja na vitu vingine lakini pia miswaki imetajwa. Ukiangalia namna miswaki hii ilivyowekwa naona ni sawa tu na kuchangia miswaki.

Labda tu niwaulize tu wenzangu, je huwa mnaweka miswaki yenu hapo nyumbani kwenu namna gani?
 

Attachments

  • Miswaki.jpg
    File size
    647.6 KB
    Views
    1,773

RRONDO

JF-Expert Member
Jan 3, 2010
40,643
2,000


Hii nimekutana nayo mahali na ni nyumba ambayo inaishi wapangaji, sina uhakika kama ni miswaki ya familia moja.
Namna hii ya kuhifadhi miswaki imenifikirisha kidogo. Tunaambiwa kwamba maradhi kama Ukimwi unaweza kuambukizwa kwa kuchangia pamoja na vitu vingine lakini pia miswaki imetajwa. Ukiangalia namna miswaki hii ilivyowekwa naona ni sawa tu na kuchangia miswaki.

Labda tu niwaulize tu wenzangu, je huwa mnaweka miswaki yenu hapo nyumbani kwenu namna gani?

niliwahi kuangalia documentary moja ya maid wanavyowakomoa mabosi washenzi. mdada wa kazi alichukua mswaki wa boss bafuni, akautumia kusafisha choo halafu akaurudisha unapokaa,boss akaja akauchukua na kupiga mswaki kama kawa, tangu siku hio mswaki wangu haukai bafuni[na siishi nyumba ya kushare now ila nishazoea] na kabla ya kupiga mswaki nausafisha vizuri kwanza.
 

Miss Neddy

JF-Expert Member
Nov 3, 2013
14,697
2,000
hahaha lakini mtambuzi ukimwi unaweza kuambukizwa kwa miswaki kukaa pamoja kweli ???ikiwa kila mtu anapomaliza kuswaki anasafisha mswaki wake na maji
 

Chocs

JF-Expert Member
Aug 21, 2012
8,238
2,000
Kama ni kweli hiyo ni nyumba ya kupanga Sio ustaarabu kuweka hivyo
Ni vyema kila mmoja ahifadhi kwake
 

Zogwale

JF-Expert Member
Jul 10, 2008
13,194
2,000
Du wale watoto wadogo wanaopigishwa mishwaki na haouse girls!!! Mitihani ipo wakubwa. Ila nimejifunza kuwa kila mmoja katika familia awe na sehemu yake ya kuhifadhia mswaki wake.
 

mkuzi

JF-Expert Member
Mar 17, 2013
1,573
2,000
Na kawaida ya mswaki at least kila mwezi unatakiwa kubadilisha hapo naona kuna mwingine tokea enzi zileee
 

DuppyConqueror

JF-Expert Member
Mar 30, 2014
9,439
2,000
niliwahi kuangalia documentary moja ya maid wanavyowakomoa mabosi washenzi. mdada wa kazi alichukua mswaki wa boss bafuni, akautumia kusafisha choo halafu akaurudisha unapokaa,boss akaja akauchukua na kupiga mswaki kama kawa, tangu siku hio mswaki wangu haukai bafuni[na siishi nyumba ya kushare now ila nishazoea] na kabla ya kupiga mswaki nausafisha vizuri kwanza.

Nawewe unatesa house maids? If not kwanini ufiche? Akikukosa kwenye mswaki atakupata kwingine tu
 

Asnam

JF-Expert Member
Jan 18, 2012
4,258
1,225
hii ni hatari sana kwa afya loh nyumbani ndo napaamini kwa sababu najua. afya zetu lakini kwingine mswaki wangu nautunza kwenye begi mweh heri nusu shalikuliko shali kamili
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom