Nimekutana nayo FACEBOOK!!


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,928
Points
2,000
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,928 2,000
[FONT=&quot] UKIONA MPNZ WAKO ANAKUJIBU HIVI UJUE HATAKI MUWASILIANE NA YEYE HAPO MANAKE CHUKUA TIME UNAPOTEZA MUDA WAKO
SMS:sweet nimekukumbuka sana leo natamani tungekua [/FONT]

[FONT=&quot]sote mida hi upo wap mpnz?
JIBU:nipo
SMS:yani nimekutafuta kweli mpnz ,mbona ulikua hupatikani line zote ,mwenzio cjalala nakufikilia ww my love umenimiss?
JIBU:simu iliisha charge
SMS:bby leo nakula chakula kizuri kitamu kweli cjui ww unakula nn. Natamani tungekua wote kalibu mpnz
JIBU:thank you
SMS:honey yaani ile parfume uliniletea inanukia harufu yake nakukumbuka wew
tena nakumbuka leo umetoka freshi na ile tshirt nilikununulia ukisoma hii sms unapata hisia gn
JIBU:tshirt inanibana

MAPENZ MZIGO MZITO AISEEE WE ACHA TU[/FONT]
 
bibliography

bibliography

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
617
Points
250
bibliography

bibliography

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
617 250
ha ha ha mi napita tu
 
Mabreka

Mabreka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
709
Points
0
Mabreka

Mabreka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
709 0
dah kuna mtu niliwah kumnunulia unyunyu, baada ya km siku 3 akaniambia unyunyu wako unanuka vibaya!!!
Nimempa dogo.

nilipiga chini fasta
 
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
2,692
Points
1,225
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
2,692 1,225
Hahahaaa.... Huyo nae ana moyo kweli..! Mie ningeishia swali la pili tuu, nisingefika kote huko..!
 
S

Sangomwile

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2012
Messages
3,084
Points
1,250
S

Sangomwile

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2012
3,084 1,250
Kaka umenifurahisha sana. LIKE(Mchina huyu)
 
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
290
Points
0
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
290 0
ha ha ha ha mimi swali la kwanza tu likiwa sentensi ndefu then mtu anajibu kwa neno moja nauliza la pili kuverfy then ni kupiga chini tu haiwezekani mwanaume unapewa majibu hayo unaanza kuleta mambo ya pafyumu
 
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
4,971
Points
2,000
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
4,971 2,000
hapo timua mbio majibu yanayofuata utaweza kupasuka kwa hasira
 
zethumb

zethumb

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
610
Points
225
zethumb

zethumb

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
610 225
Daaah huyo mdada kweli ana mtima......
 
mdida

mdida

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2011
Messages
1,607
Points
1,225
mdida

mdida

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2011
1,607 1,225
duh pole yake jamani. ila ndo mapenzi unaweza penda usipopendwa.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,156
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,156 2,000
Mapenzi sanaa dawa ni kula kobisi aka unakula jiwe.
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,185
Points
2,000
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,185 2,000
Ila kwa kweli kuna wapenzi wengine ni pasua kichwa!! Unatumia muda mwingi kumuwazia kumbe anakukumbuka pale anapokuona tu!!! Ila KakaKiiza katoa ya kweli!!! Ila kawaida wanaume wengi majibu mkato sana!!! Tujifunze kutiririka, wanwake wengi wanapenda maneno mazuri na hapo unaamsha hisia zake zote!! Dah tunahitaji darasa la mapenzi!! Lara 1 upo? tunahitaji siku moja ulete uzi wa kufunda wanaume hapa! Wadada wanaumia sana, usipime.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,156
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,156 2,000
Mapenzi sanaa dawa ni kula kobisi aka unakula jiwe.
 
R

Rubuye123

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2009
Messages
1,643
Points
2,000
R

Rubuye123

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2009
1,643 2,000
niliomba na kutafuta kazi kwa nguvu sana.kwa rehema za Mungu nilipata....siwezi tumia nguvu kubwa hivyo mpaka kudhalilisha utu na hisia zangu adhimu kwa mapenzi ambayo naona kabisa hayapo!kimya kimya....nafuta msgs na namba ya huyo mtu na hiyo itakuwa msg yangu ya mwisho kwake!

maisha yenyewe yako wapi haya uanze kuishi kwa mateso!!!???

halfu wanawake unajua wanapenda hivi kabisa.na inanishangaza sana aisee!kwamba unapata tabu kwa ''penzi'' lake eti!ndo maana ma_player wanacheza na kuvuruga hisia zao vibaya.si wanaweza maigizo!!
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,382
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,382 0
[FONT=&amp] UKIONA MPNZ WAKO ANAKUJIBU HIVI UJUE HATAKI MUWASILIANE NA YEYE HAPO MANAKE CHUKUA TIME UNAPOTEZA MUDA WAKO
SMS:sweet nimekukumbuka sana leo natamani tungekua [/FONT]

[FONT=&amp]sote mida hi upo wap mpnz?
JIBU:nipo
SMS:yani nimekutafuta kweli mpnz ,mbona ulikua hupatikani line zote ,mwenzio cjalala nakufikilia ww my love umenimiss?
JIBU:simu iliisha charge
SMS:bby leo nakula chakula kizuri kitamu kweli cjui ww unakula nn. Natamani tungekua wote kalibu mpnz
JIBU:thank you
SMS:honey yaani ile parfume uliniletea inanukia harufu yake nakukumbuka wew
tena nakumbuka leo umetoka freshi na ile tshirt nilikununulia ukisoma hii sms unapata hisia gn
JIBU:tshirt inanibana

MAPENZ MZIGO MZITO AISEEE WE ACHA TU[/FONT]
Unaanza kupata ugonjwa wa mawazo hapo....
 
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Points
1,225
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 1,225
niliomba na kutafuta kazi kwa nguvu sana.kwa rehema za Mungu nilipata....siwezi tumia nguvu kubwa hivyo mpaka kudhalilisha utu na hisia zangu adhimu kwa mapenzi ambayo naona kabisa hayapo!kimya kimya....nafuta msgs na namba ya huyo mtu na hiyo itakuwa msg yangu ya mwisho kwake!

maisha yenyewe yako wapi haya uanze kuishi kwa mateso!!!???

halfu wanawake unajua wanapenda hivi kabisa.na inanishangaza sana aisee!kwamba unapata tabu kwa ''penzi'' lake eti!ndo maana ma_player wanacheza na kuvuruga hisia zao vibaya.si wanaweza maigizo!!
nina uhakika hujawahi kupenda/kupendwa..........
 

Forum statistics

Threads 1,285,557
Members 494,675
Posts 30,866,727
Top