Yeye ni wamwisho kwao, dada zake wawili wana watoto wa kiume na wameshafikia menopause.Bado wana nafasi ya kufanya upandikizaji wa mimba ilimradi tu huyo mwanamke ana kizazi. Aombe mayai kwa ndugu yake ili apandikiziwe tumboni mwake.
Wazo nzuri hata mbele za Mungu unapata malipo makubwa ila damu yako ya adoption ipo tofauti saanaa utaelewa hili utakapo kuwa na mtoto wako in sh AllahDah...
Kila jambo lina sababu yake chini ya jua.
Hapo ni kumshukuru Mungu tu kwa kila jambo na kuangalia option ya ku-adopt watoto hata 20 kutoka vituo vya watoto yatima.
Na kwa kuwa kisheria mtoto yatima anakuwa wako moja kwa moja, wakichukua vile vitoto vidogo chini ya mwaka mmoja, wakavilea mpaka kuwa watu wazima, itakuwa jambp la heri pia.
Kwa kuwa haikuwa ndan ya uwezo wao kupata watoto, wasilazimishe na kuanza kukufuru.
Basi sawa.Waishi wapendavyo.Wabebe midoli.Wanasema Watoto wa mtaani wameona mengi sana ukiwaleta ndani ni balaa.
Nikweli labda awe wa ivf lakini wakuasili Ni shida tupu !!!!Wanasema Watoto wa mtaani wameona mengi sana ukiwaleta ndani ni balaa.
Duuuh!!! Kumbe sayansi ya wanawake ni complex kiasi hiki!! Kuna watu wanaanza na 32!!! Na je ikiwahi hivyo ndo inakuwa moja Kwa moja ama inaweza kuwa reversed kwa njia za kitabibu?Early menopause ilimkuta akiwa 32. Inawatokea wengi.
Sky Eclat huyo ndugu naweza msaidia huyo low sperm count ili ziongezeke pia huyo wa premenopausal ili asikome Hadi jamaaa arekebishe hizo sperm zake. Chamsingi NIJUE UKWELI TATIZO LA KUZALIWA ,MAGONJWA YA ZINAA AUYeye ni wamwisho kwao, dada zake wawili wana watoto wa kiume na wameshafikia menopause.
Wangetia mimba mkewe mambo yanaishia hapo.Dr. Ndodi na Dr. Mwaka pengine wangeokoa jahazi lisizame.
Ni tatizo la kuzaliwaSky Eclat huyo ndugu naweza msaidia huyo low sperm count ili ziongezeke pia huyo wa premenopausal ili asikome Hadi jamaaa arekebishe hizo sperm zake. Chamsingi NIJUE UKWELI TATIZO LA KUZALIWA ,MAGONJWA YA ZINAA AU
Umeambiwa early menopause inaweza kuwa miaka 32 au 35Duuuh!! Huyu jamaa kaoa ana miaka 40?? Na mke pia akiwa huko kwenye 40s? Maana miaka 5 tu kwenye ndoa tayari menopause!!!
Mkuu, hayo maelezo ameongeza baadae! Sorry kwa usumbufu ulioupata.Umeambiwa early menopause inaweza kuwa miaka 32 au 35