Sky Eclat
JF-Expert Member
- Oct 17, 2012
- 58,636
- 220,438
Mama wa kijana amenipa hii issue ya kijana wake. Akiwa University alikutana na a girl of his dreams. Walimaliza shule pamoja na kuanza professional jobs. Walifunga ndoa na kuanza maisha. Miaka mitano kwenye ndoa hakuna mtoto. Waliamua kuanza kwenda hospitali kwa uchunguzi zaidi. Hospitali waliambiwa mwanaume ana low sperm count.
Walirudi nyumbani kuanza mchakato wa IVF. Wakiwa wanajikusanya kupata hela mwanamke alinaza early menopause.
Mama anajilaumu kuwa ni makosa yake. Nilimwambia ni kazi ya Mungu. Alinijibu wewe hufahamu tu. Mwanangu alipokuwa na miezi tisa aliugua sana na alilazwa ICU. Alipewa madawa mengi sana kuimarisha uhai wake. Ninahisi madawa yale yamemfanya amekua na hali aliyonayo.
Ninajaribu kufikiria ni wengi wenye matatizo haya. Mnahisi kuna matibabu mliyopitia mkiwa wadogo, huenda yakawa na impact ukubwani.
Walirudi nyumbani kuanza mchakato wa IVF. Wakiwa wanajikusanya kupata hela mwanamke alinaza early menopause.
Mama anajilaumu kuwa ni makosa yake. Nilimwambia ni kazi ya Mungu. Alinijibu wewe hufahamu tu. Mwanangu alipokuwa na miezi tisa aliugua sana na alilazwa ICU. Alipewa madawa mengi sana kuimarisha uhai wake. Ninahisi madawa yale yamemfanya amekua na hali aliyonayo.
Ninajaribu kufikiria ni wengi wenye matatizo haya. Mnahisi kuna matibabu mliyopitia mkiwa wadogo, huenda yakawa na impact ukubwani.