Nimekumiss Jakaya


Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,599
Likes
1,529
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,599 1,529 280
Nimeku miss Jakaya. Hakika nimeku miss. Enzi zako naweza kutoa hisia zangu popote na sisongwisongwi na makandokando leo hii nikieleza hisia zangu kesho nanyea debe.

Nimekumiss Jakaya.

Hata ajira ya mkate wangu wa siku nimeipata enzi zako Jakaya hakika naku miss.
 
Mburu kidudu

Mburu kidudu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2016
Messages
411
Likes
177
Points
60
Age
35
Mburu kidudu

Mburu kidudu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2016
411 177 60
Nimeku miss Jakaya. Hakika nimeku miss. Enzi zako naweza kutoa hisia zangu popote na sisongwisongwi na makandokando leo hii nikieleza hisia zangu kesho nanyea debe.

Nimekumiss Jakaya.

Hata ajira ya mkate wangu wa siku nimeipata enzi zako Jakaya hakika naku miss.
Mfanyakaz hewa
 
Goodrich

Goodrich

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2012
Messages
2,069
Likes
661
Points
280
Goodrich

Goodrich

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2012
2,069 661 280
Endelea kum miss, sisi tunafanya kazi
 
kweleakwelea

kweleakwelea

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
2,568
Likes
549
Points
280
kweleakwelea

kweleakwelea

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
2,568 549 280
Nimekumiss ng'wangana..ulikuwa wapi?
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
Nimeku miss Jakaya. Hakika nimeku miss. Enzi zako naweza kutoa hisia zangu popote na sisongwisongwi na makandokando leo hii nikieleza hisia zangu kesho nanyea debe.

Nimekumiss Jakaya.

Hata ajira ya mkate wangu wa siku nimeipata enzi zako Jakaya hakika naku miss.
Tafadhali fika central kesho saa tisa mchana kwaajili ya mahojiano...
 
esitena tetena

esitena tetena

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2015
Messages
1,747
Likes
1,047
Points
280
esitena tetena

esitena tetena

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2015
1,747 1,047 280
mkuu,rekebisha kichwa cha habari. tofautisha "nimekumiss Jakaya" na "nimeku miss Jakaya". inakuwa kama vile Mheshimiwa umemwita miss!
 
wasumu

wasumu

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
1,928
Likes
1,522
Points
280
wasumu

wasumu

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
1,928 1,522 280
eeeeeeeh jakaya wewe sasa zamu ya magufuli
 
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2014
Messages
32,945
Likes
14,624
Points
280
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2014
32,945 14,624 280
Hahahahaahah
 
Diva Beyonce

Diva Beyonce

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2014
Messages
12,944
Likes
6,096
Points
280
Diva Beyonce

Diva Beyonce

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2014
12,944 6,096 280
Hata mi nime mu miss smile lake la wakati wote na wakati wake watu waliachia kutoa maoni yao na kukosolewa. Indeed jk aliruhusu democrasia Uhuru wa speech na tutazidi kumkumbuka alikua na kifua cha Ku handle mihemko. Long live Jk
 
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2007
Messages
6,920
Likes
7,527
Points
280
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2007
6,920 7,527 280
Acheni uchochezi!, mnahatarisha amani kwa kauli zenu za kichochezi
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,231
Likes
28,145
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,231 28,145 280
Nimeku miss Jakaya. Hakika nimeku miss. Enzi zako naweza kutoa hisia zangu popote na sisongwisongwi na makandokando leo hii nikieleza hisia zangu kesho nanyea debe.

Nimekumiss Jakaya.

Hata ajira ya mkate wangu wa siku nimeipata enzi zako Jakaya hakika naku miss.
Alisema mtanikumbuka
 
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
4,088
Likes
1,181
Points
280
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
4,088 1,181 280
Wewe umeanza uchochezi
 
adden

adden

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
4,657
Likes
6,127
Points
280
adden

adden

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
4,657 6,127 280
Na bado hadi mseme pooo
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,231
Likes
28,145
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,231 28,145 280
Hata mi nime mu miss smile lake la wakati wote na wakati wake watu waliachia kutoa maoni yao na kukosolewa. Indeed jk aliruhusu democrasia Uhuru wa speech na tutazidi kumkumbuka alikua na kifua cha Ku handle mihemko. Long live Jk
Hapa ndio kwanza safari imeanza
 

Forum statistics

Threads 1,237,717
Members 475,675
Posts 29,298,378