Nimekumbuka haya ya YORANDA.. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimekumbuka haya ya YORANDA..

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by ngoshwe, Apr 25, 2011.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,073
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Enzi zile mambo ya kujitupia kwa "Juliana", BioAct, BenQ, NINO, TOMATO (kwa wale wa QUarters kama line polisi au JWTZ, Waalimu nk ni nunulie shati kama lako ukienda mjini..) ...imenikumbusha mafuta ya kupaka SHANTI, "RAYS", SNOW CREAM,YORANDA, kuchoma nyewele kwa kigae cha chungu (kwa kina dada), ambo ya Rangi mbili (Tetracycline).Viatu vya chacha, suzana, bora nk (wapo tuliovaa "Mwaka wa Mtoto")...kufuli acha zile VIP zinazopanda kifuani ikikatika kiungo, zilikuwa boxers zenyebango 007 au chapa mamba..saluni chini ya mwembe..fundi cherehani Mzaire..

    Thanks Mzee RUKSA..
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Yolanda
    Ladygay
    Rewards
    Butone
    Revola
    super Ghee
    Voil
    Tanbond
    Cafenol
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,422
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Hii teknolojia ilikuwa nishai sana, yaani mtu anacheza zake mpira ghafla kitu inatokeza shingoni,,shabash
     
  4. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,073
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Ilikuwa MADE IN TAIWAN...feki kuliko CHINA!!!
     
  5. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,246
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Umitashumta moja hivi hii kitu ilisababisha nishike nafasi ya pili pamoja na uchovu wangu, hahahaha!
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,073
    Trophy Points: 280
    umitashumta tena? Umenikumbusha zamani sana, kulikuwa na mashindano ya mashirika ya umma, mashindano ya bendi bora etc
     
  7. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,944
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    Da enzi hizo ubabe ndo ulikuwa fashion ya maisha... ukienda disko unaporwa demu na wasela wenye nguvu zao chini wakiwa wamepiga ndulla yenye chuma mbele!!!
     
  8. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Enzi za supu ya mapupu,bandama na mikwasukwasu kabla kwenda kuwaona Tankati almasi.
     
  9. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,343
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Those were the days of our lives.

    VIP kiboko usipime ilimkosesha ubingwa "sprinter" wetu maana ilikatika akiwa katikati ya mbio. Mara kitu hichoo kifuani utafikiri 'bra'.

    Enzi za kuvaa 'Dont Touch' my shoes
     
  10. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,223
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Duu mkuu wangu umenikumbusha mbali kweli! enzi za suruali za mchelemchele, vitu - moka (mocasin), Kulikuwa na sabuni za Hisoap/Hiwhite / Hiblue na premium za kiwanda fulani kule Mbeya, sijui kiliishia wapi kiwanda kile? raba za DH (Double Happiness),vibati au ngozi (jeans) codrai , travolta we acha tu.
     
  11. M

    Marytina JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nimefurahishwa sana na postis zote
     
  12. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,944
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    Teh Teh..... Dodoma Hakuna!!!
    Yaani jamani maisha ya wakati huo was fine sana no ufisadi!!
     
  13. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,142
    Likes Received: 10,460
    Trophy Points: 280
    yani nimecheka mpaka mwisho ilikuwa sooo bro wangu zilimpa tabu mno!wow u made ma day
     
  14. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,428
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 280
    Kung Fu shuz
    viatu bora
    cha cha cha
    sido glocks
    superga
    eva gitano
    zikko
    Jackson
    yosso
     
  15. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,142
    Likes Received: 10,460
    Trophy Points: 280
    mi nakumbukia raba za loso teheee siku ya kwanza nililala nazo kitandani weeeee
     
Loading...