pangalashaba
JF-Expert Member
- Jan 10, 2011
- 1,326
- 1,617
Kweli tutaungwa sana na halichachi bando...... Hahahahahahahh!!!!!!
Avarta inaonesha unatoa tigo na zantel si ni kweli ?Namna tu ya usimuliaji wako nimeipenda na bila shaka we bonge LA Malaya
[emoji23] [emoji23] [emoji23] hii ni addiction kama addition nyingine tu [emoji23] [emoji23] [emoji23]Mkuu unavizia kila uzi uwe wa kwanza kuchangia
Usiamini maneno asilimia 100,maneno sio vitendo!!Namna tu ya usimuliaji wako nimeipenda na bila shaka we bonge LA Malaya
Mmmmh mshauri akatubu maana du hatariNna msela wangu mwanangu wa dam mabest kinyama toka uboyzin enzi izo sekondari, jana kanipa mchongo katika pitapita zake kamtoroka wife kazama bar kaopoa jike.
Anasema katika kutulia kwake kaagiza soda saa sita mchana kabla ya saa za magufuli za kunywa bia hazijatimu, apoze stress za shemeji mwenyewe anasema wife wake vuvuzela anachonga mbaya anasemaga bora akakae uwanja wa jamhuri dodoma siku simba wakichukukua kibakuri cha FA apigiwe mavuvuzela na mashabiki wenye mori kuliko akae na waifu home manaake ilo domo lake msala maneno makavu makavu ka mashine ya kuchonga mbao.
Basi jamaa katulia pale anabugia supaleta mara pembeni kaona mjusi anamtolea macho ka kabanwa na dirisha, basi jamaa akajipendekeza si unajua wanaume tena usione chupi kamusoko kasimama nchi sita, usione kalio maudenda horo, usione lipshine roho wa mapenzi mpenda ngono anaamsha hisia, basi jamaa akamwita kampa soda dem amekaa toka asubui hajala kaifakamia mbaya jamaa akamwitia chips dem mroho roho ya njaa kalamba nazo, jamaa akarusha nyavu dem kamwambia subiri saa tisa natoka kazini, saa nane io magufuri alisharuhusu kunywa bia jamaa akaagiza safari ndogo asubirie mzigo ufunge mahesabu.
Saa tisa mzigo ukakabizi fweza kwa bosi ukasaini daftari la mahudhurio ukampa jamaa ishara kuwa tayari, jamaa kachukua namba ya simu kwanza manaake stairi ya kuondoka hapo ni sharti mmoja atangulie kwa maelezo ya jamaa aliambiwa na uyo baamed kwamba bosi nae mkware anamaindi mzigo ule akishikwa tu kalio na mlevi anaweza kuachishwa kazi.
Basi jamaa katangulia dk 5 dem anafwata, magari mengi jamaa akikata kona inabidi amsubiri dem asije akapotea njia mwendo mfwatano ka kichwa cha treni na behewa la mwisho, kigest uchwara icho wakazama rum bei 7000 tu sio self, apo ndo mchezo ukaanza jamaa ukware mwingi katupa kishati kule shamla shamla za kitumbua akafakamia mzigo na kifo cha mende kagusa pale na pale, jamaa kamkunja goti akafumania nyavu kama bragnon jana, jamaa akaona asipumzike, sasa katika kutafuta ile penati ya kichuya jamaa akamwinua dem mguu mmoja juu ili atokee nyuma ndo apo jamaa anasema dem kajisogeza kidogo jamaa anavosukuma kamusoko anashangaa ii k vipi mbona imetait ghafla afu yamotoooo jamaa akashindwa kuchomoa akaendeleza anasema tamu kinyama ka ngozi ya bikra, afu anasema dem akawa anaguna akiashiria utamu jamaa akaona tofauti alivofunga sasa ile penati ya kichuya iliopatikana kwa winchi ndo akatazama kumbe alikua anakula kisusio, nimecheka mpaka nimevunjika mbavu, afu dem anamuuliza kwa deko tamuu eeee?????
Jamaa kanisimulia siri ila anaomba msimwambie mkewe.
ANGALIZO: jamani wanaume kuweni makini mademu wa siku izi wanapenda kuliwa kampuni ya mawasiliano msipojitathmini mtaungwa halichachi bila kupenda.
Nafasi za watu hizoBe the first to reply
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji115] [emoji115] asante mkuu comment ya siku hiiIvi jamaa ata kula anakula kweli,..!?[emoji23]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] jamani huyu Joseverest amefanya nini mbona mmemsakama sana kwenye kuchangia nyuzi humu ndani???Mkuu unavizia kila uzi uwe wa kwanza kuchangia