Mnyiramba JF-Expert Member Joined Jun 19, 2022 Posts 1,207 Reaction score 3,300 Jun 20, 2022 #1 Wakuu nikaribisheni kwa heshima zote mimi ni rais wa wanyiramba wote waliopo humu
Dr Matola PhD Platinum Member Joined Oct 18, 2010 Posts 62,371 Reaction score 111,643 Jun 20, 2022 #2 Mnyiramba said: Wakuu nikaribisheni kwa heshima zote mimi ni rais wa wanyiramba wote waliopo humu Click to expand... Tunaye Mwigulu Nchemba na Kitila Mkumbo humu, ni kwa nini Wanyiramba wanaume wa hovyo na wanawake ni malaya sana? Kuna laana yoyote inayowayafuna?
Mnyiramba said: Wakuu nikaribisheni kwa heshima zote mimi ni rais wa wanyiramba wote waliopo humu Click to expand... Tunaye Mwigulu Nchemba na Kitila Mkumbo humu, ni kwa nini Wanyiramba wanaume wa hovyo na wanawake ni malaya sana? Kuna laana yoyote inayowayafuna?
Mnyiramba JF-Expert Member Joined Jun 19, 2022 Posts 1,207 Reaction score 3,300 Jun 21, 2022 Thread starter #3 Matola said: Tunaye Mwigulu Nchemba na Kitila Mkumbo humu, ni kwa nini Wanyiramba wanaume wa hovyo na wanawake ni malaya sana? Kuna laana yoyote inayowayafuna? Click to expand... Wivu wote huu wa nini kiongozi?[emoji28]
Matola said: Tunaye Mwigulu Nchemba na Kitila Mkumbo humu, ni kwa nini Wanyiramba wanaume wa hovyo na wanawake ni malaya sana? Kuna laana yoyote inayowayafuna? Click to expand... Wivu wote huu wa nini kiongozi?[emoji28]
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,244 Reaction score 111,278 Jun 21, 2022 #4 Karibu sana JamiiForums...
three phase JF-Expert Member Joined Mar 31, 2021 Posts 343 Reaction score 513 Jun 21, 2022 #5 Kalibu kwa wana wa Adamu kila kitu kipo apa
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,912 Reaction score 13,894 Jun 21, 2022 #6 Karibu sana JF mjukuu wetu hapa kwa GT ufaidi.
Mnyiramba JF-Expert Member Joined Jun 19, 2022 Posts 1,207 Reaction score 3,300 Jun 21, 2022 Thread starter #7 Watu8 said: Karibu sana JamiiForums... Click to expand... Asante sana kiongozi
Mnyiramba JF-Expert Member Joined Jun 19, 2022 Posts 1,207 Reaction score 3,300 Jun 21, 2022 Thread starter #8 Ulimakafu said: Karibu sana JF mjukuu wetu hapa kwa GT ufaidi. Click to expand... Asante sana
Numbisa JF-Expert Member Joined Dec 12, 2016 Posts 348,962 Reaction score 1,252,223 Jun 26, 2022 #9 Karibu
Numbisa JF-Expert Member Joined Dec 12, 2016 Posts 348,962 Reaction score 1,252,223 Jun 26, 2022 #10 Karibu
Numbisa JF-Expert Member Joined Dec 12, 2016 Posts 348,962 Reaction score 1,252,223 Jun 26, 2022 #11 Karibu
Nelly JF-Expert Member Joined Jan 25, 2020 Posts 6,582 Reaction score 13,214 Jun 26, 2022 #12 We ni Demu?
Shadow7 JF-Expert Member Joined Sep 28, 2020 Posts 33,952 Reaction score 56,155 Nov 1, 2022 #13 Karibu sana mkuu