nimekuja kuelimishwa

jingalao

JF-Expert Member
Oct 12, 2011
34,736
27,802
member wa jf naomba kujitambulisha kuwa mimi ni mtu mzima ninayehitaji elimu ya uzeeni.naomba kupitia jamvi hili nipate elimu kabla mola hajaniita mbele ya haki.
ELIMU HAINA MWISHO.
 

Alexism

JF-Expert Member
Aug 14, 2011
3,423
2,039
Karibu unarudia masomo yapi?Lete bankpayslip au cash lipa kwa Jf busar
 

jingalao

JF-Expert Member
Oct 12, 2011
34,736
27,802

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom