Nimekubali Cocacola haifai kunywa

Numbisa

JF-Expert Member
Dec 12, 2016
169,762
2,000
Utoto huo

dhumuni lako kuu ni kuturingishia hayo matunda hapo.

Coke diet zipogo kumbe,mie kashamba bana nshazoea zile zenye karatasi jekundu na maandishi meupe
 

Ligogoma

JF-Expert Member
Aug 27, 2010
3,040
2,000
Ni mchanganyiko wa sukari na gesi za mlipuko. Nimeitaimu hiyo chupa ilikuwa kwenye freezer
Halafu ukitaka kuona Iraq iangushe hiyo chupa kwa nguvu ipasuke.

Hapa ndipo pagumu, mtoa mada ulipaswa ulete ulichoona hakifai kwenye cocacola!! Sasa unapotuambia tuangushe chupa tuone Iraq sikuelewi unajua!!

Wewe tueleze, umechukua chupa ya coke, ukaifanyia nini? matokeo yakawa nini?? Nadhani utakuwa umetusaidia zaidi kuliko ulivyoandika kifupi sana
 

Zeni2017

JF-Expert Member
Apr 27, 2017
1,247
2,000
Hapa ndipo pagumu, mtoa mada ulipaswa ulete ulichoona hakifai kwenye cocacola!! Sasa unapotuambia tuangushe chupa tuone Iraq sikuelewi unajua!!

Wewe tueleze, umechukua chupa ya coke, ukaifanyia nini? matokeo yakawa nini?? Nadhani utakuwa umetusaidia zaidi kuliko ulivyoandika kifupi sana
Nilifungua mlango wa gari kubwa size ya Landrover nikiwa nimeshika hiyo chupa ikaniponyoka na kudondoka chini. Halafu ilikuwa imeshachemka kwa mtingishiko. Ilipofika chini mpasuko wake ulinipofua kama dakika.moja sioni kitu. Gari lote halitamaniki kwa matone ya soda.
 

SaveTheOthers

Senior Member
Jan 29, 2017
103
250
Ukinywa kinywaji chochote, kuna mchanganyiko unaenda kufanyika tumboni na kubadilishwa kwa kiwango ambacho kitakuwa siyo sumu katika Mwili.

Sasa ulete ushahidi kwamba, uliweka katika kiwango ambacho kina mazingira sawa na ya tumboni kisha ndipo ikalipuka.

TUACHE Kuharibu biashara za Wenzetu.
 

Zeni2017

JF-Expert Member
Apr 27, 2017
1,247
2,000
Kwani hujawasikia wakikataza kunywa hiyo kitu? Migesi mikali ya hivyo na tumboni inafanya noma hizo hizo.
 

GoPPiii.

JF-Expert Member
Oct 6, 2014
1,482
2,000
Hata pepsi ukiweka kwenye freezer kwa mda mrefu hilo litatokea..sbb ni kuwa ina ganda and ina expand wakati chombo hakitanuki...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom