Nimekata shauri naoa mdada mwenye watoto wawili

Nimekata shauri naoa mdada mwenye watoto wawili

Msimkatishe tamaa mwenzenu bana, hivi naomba niwaulize hamjawahi kuona au kusikia msichana kapewa mimba?, je mwanaume huwezi muowa kwa kuwa eti ana mtoto??, haijawahi kuwatokea katika familia zenu??, acheni hizo. Je we uliyeoa unajuaje kama watoto wote ni wako?? Jiangalieni.
 
suffering arrogance?too smart for ur own good

I wont be inundated with a buch of chatter about it..May the truth prevail.Your records speak volume.. a trash of posts at MMU..what a pathetic attention monger!
 
Kuoa mtu mwenye watoto ama asiye na watoto sio guarantee ya ndoa yenye furaha. Ndio maana kuna wenzako wanalia "kwanini kwanini" hawakuoa wasio na watoto wakati huo huo wapo waliooa wasio na watoto na kilio chao hakotofautiani sana na cha wenzao.

Kuwa mwema kisha uombe na ufanye juhudi kupata mwema mwenzako. Otherwise kaa tayari kujiuliza "mbona kwa fulani kumepoa na kwambu kunawaka moto ilhali wake zetu wote tumewakuta na watoto?!". Good luck!!
 
utaloa acha kuchezea koki

a smart ass wanna be..eeh...will whoop your @$$ in spectacular fashion...keep it rolling...beware of the rollercoaster you are getting into..
 
Kweli bwana namuona jirani yangu mmoja anaishi kwa furaha na mahaba ya hali ya juu na mkewe ambaye alimuoa akiwa na watoto wawili mabinti wa miaka mitatu na mmoja wa miaka saba.

Hawa watoto wanamheshimu sana huyu jamaa yangu na anainjoy nao sana . Ndio namimi nitakapofikia kuoa nitaangalia mdada mrembo mwenye mtoto mmoja ama wawili nipatiwe penzi zito.

Penzi hilo kutoka kwa watoto au
 
Mapenz y dhati yapo kwa MTU mwenyew unaweza pata mwanamke ana mototo au watoto na asikupe hyo mapenzi unayo taka nausiyapate so take care
 
a smart ass wanna be..eeh...will whoop your @$$ in spectacular fashion...keep it rolling...beware of the rollercoaster you are getting into..

getn wet now, look for an interested screwer
 
Kweli bwana namuona jirani yangu mmoja anaishi kwa furaha na mahaba ya hali ya juu na mkewe ambaye alimuoa akiwa na watoto wawili mabinti wa miaka mitatu na mmoja wa miaka saba.

Hawa watoto wanamheshimu sana huyu jamaa yangu na anainjoy nao sana . Ndio namimi nitakapofikia kuoa nitaangalia mdada mrembo mwenye mtoto mmoja ama wawili nipatiwe penzi zito.

Kila mtu na bahati yake. Mapenzi ni ya watu wawili na yanahitaji biddi na juhudi kuyaimarisha
 
Kwani mwanamke akiwa na watoto ndio anapoteza hadhi ya kuolewa...

Kipendacho roho hula nyama mbichi kijana na kila mtu anastahili kupendwa bila kujali yu katika hali gani....
 
Aisee haya mawazo wala sio ya mtu anayejua maana ya kuoa!
 
by da way who do u tink u ar?

I wish i knew you were in very stressful mode..chill and be patient..its just a frictional period,do not vent your frustration on me
Wakuu nimemeliza hiyo shule last year na ninatamani kufanya kazi kwenye taasisi inayoendeshwa kisasa kabisa ikiwa ya kimataifa nitafurahia zaidi, Ni mtu mwaminifu na mwenye maadili na ninayejifunza kila uchao. Kama unahitaji mfanyakazi atakaye kuongezea tija basi wasiliana name.

comrade,instead of acting like a crack head just refocus your mind and reboot your system...get a sensible life..you never know..a lot of employers in here...you might be a potential candidate if you act maturely....
 
I wish i knew you were in very stressful mode..chill and be patient..its just a frictional period,do not vent your frustration on me


comrade,instead of acting like a crack head just refocus your mind and reboot your system...get a sensible life..you never know..a lot of employers in here...you might be a potential candidate if you act maturely....

you started being rough anyway, Lets be friends never show me your hatred mind talk friendly. am not that stupid but am rough when it is necessary now we know each other lets constantly get in touch .I like your ways no much differ from mine. Be social and lovely stop being rough to kind people
 
you started being rough anyway, Lets be friends never show me your hatred mind talk friendly. am not that stupid but am rough when it is necessary now we know each other lets constantly get in touch .I like your ways no much differ from mine. Be social and lovely stop being rough to kind people


as long as you post something too low for an MBA graduate,you will always hate me(unless you make it a joke and vivid about it).your longevity at JF will enable you to get to know me better,I entertain no nonsense,.I hate no one who poses no threat...
 
Back
Top Bottom