Nimekata shauri naoa mdada mwenye watoto wawili

Nimekata shauri naoa mdada mwenye watoto wawili

Msulibasi

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2014
Posts
5,957
Reaction score
8,005
Kweli bwana namuona jirani yangu mmoja anaishi kwa furaha na mahaba ya hali ya juu na mkewe ambaye alimuoa akiwa na watoto wawili mabinti wa miaka mitatu na mmoja wa miaka saba.

Hawa watoto wanamheshimu sana huyu jamaa yangu na anainjoy nao sana . Ndio namimi nitakapofikia kuoa nitaangalia mdada mrembo mwenye mtoto mmoja ama wawili nipatiwe penzi zito.
 
Topiki ya kipuuzi kabisa toka mwaka 2015 ulipoanza. Usishushe heshma ya JF. Or else, Nyamaza kimya. Tumechoka sasa.
 
Jiulize huyo mwanaume mwenzio amekimbia nn hata baada ya kumzalisha
 
Msulibasi

Hujakata shaur bado.

Ungekuwa umekata shauri usingetuletea hyo habar hapa. Ungeoa kimyakimya lkn sasa unaonesha was was
 
Last edited by a moderator:
Msulibasi safe,hahahahahaha haya bwana maana siri ya mtungi aijuae kata. Huenda huyo mwanaume ama mwanamke ameamua kufa na tai shingoni ila cha moto anakipata.
 
Last edited by a moderator:
Topiki ya kipuuzi kabisa toka mwaka 2015 ulipoanza. Usishushe heshma ya JF. Or else, Nyamaza kimya. Tumechoka sasa.

hahah..keep attempting to fill his brain with common sense knowledge....
 
Hujakata shaur bado.
Ungekuwa umekata shauri usingetuletea hyo habar hapa.
Ungeoa kimyakimya lkn sasa unaonesha was was
Kama umeniona kuna kale ka hali ka kusikia watu wakisemasema eti kwani hujaona wasichana wabichi. Halafu kingine sijielewielewi kisa cha kumkubali huyu mdada je ni kuoana kwa tabia zetu ama ni huruma kwa kutelekezwa na wanaume waliomzalisha , sijelewi je huu unyeyekevu na upendo wake ni natural ama ni kwa kuwa ameachwa achwa ila ninachujua hajawahi kuwa na vitabia vya wanaoitwa wabichi
 
got a share in yours, forgotten?

this must have been hallucination of the transcriber.Exhausted with options??...I bet you will have an indefinite continued progress of existence to recuperate this..
 
Ha ha ha ha...
Kwa hiyo kwa kuwa jirani ana enjoy na wewe uta enjoy...

Ulimuuliza baba yao yu wapi?

Na unaandika as if wanaume wenzio wenye watoto damu zao wanakosa heshima kwa watoto wao...

Inaelekea kweli wewe huna uzoefu na maisha...ha ha ha...

Kamfano kamoja kamekufanya u conclude...
 
this must have been hallucination of the transcriber.Exhausted with options??...I bet you will have an indefinite continued progress of existence to recuperate this..

handle it then, since u ar an expert. u can pm for ur own good
 
this must have been hallucination of the transcriber.Exhausted with options??...I bet you will have an indefinite continued progress of existence to recuperate this..
utaloa acha kuchezea koki
 
Back
Top Bottom