• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

nimejiunga Jamiiforums

Hashpower7113

Hashpower7113

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
1,248
Points
2,000
Hashpower7113

Hashpower7113

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
1,248 2,000
Karibu sana mkuu! Cha msingi uzingatie tu sheria za humu, utaenjoy!
 
roservelt

roservelt

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
1,219
Points
2,000
roservelt

roservelt

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
1,219 2,000
mko poa marafiki wa JamiiForums?
nimejiunga leo nikaribisheni.
1.Je..una maoni gani juu ya utendaji kazi wa rais ?

2.Je unaamini kwamba ccm ni kikwazo cha maendeleo ya taifa letu.
3.Nini kifanyike ili tuweze kufikia uchumi wa kati?

Karibu jamii forum...
 
invader

invader

Member
Joined
Jul 27, 2019
Messages
16
Points
45
invader

invader

Member
Joined Jul 27, 2019
16 45
1.Je..una maoni gani juu ya utendaji kazi wa rais ?

2.Je unaamini kwamba ccm ni kikwazo cha maendeleo ya taifa letu.
3.Nini kifanyike ili tuweze kufikia uchumi wa kati?

Karibu jamii forum...
umenikarbisha na maswali
 
F

Fundi_Mjasiriamali

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
628
Points
1,000
F

Fundi_Mjasiriamali

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
628 1,000
Ushapitia kaunta kuchukua soda zako nne?? Natania tuu
 
Extra miles

Extra miles

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2018
Messages
1,422
Points
2,000
Extra miles

Extra miles

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2018
1,422 2,000
Karibu katika kushare ujuzi, taaluma na mtazamo wako mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,402,624
Members 530,953
Posts 34,400,537
Top