Sigma JF-Expert Member Joined Feb 26, 2011 Posts 5,007 Reaction score 1,259 Jul 17, 2011 #1 Hodi hodi jamvini, wakubwa nawasalimu, Niliingia mitini, kwenda tafuta modemu, Nillijifekia bani, sasa narudi kwa hamu, Nimejitwika mabomu, handaki jichimbieni.
Hodi hodi jamvini, wakubwa nawasalimu, Niliingia mitini, kwenda tafuta modemu, Nillijifekia bani, sasa narudi kwa hamu, Nimejitwika mabomu, handaki jichimbieni.
Preta JF-Expert Member Joined Nov 28, 2009 Posts 24,320 Reaction score 18,886 Jul 17, 2011 #2 hakyamama......eeehhh.....we njoo na mabomu yako utakutana na makombora
Sigma JF-Expert Member Joined Feb 26, 2011 Posts 5,007 Reaction score 1,259 Jul 17, 2011 Thread starter #3 Preta said: we njoo na mabomu yako utakutana na makombora Click to expand... Nimejihami na missile shield.
Preta said: we njoo na mabomu yako utakutana na makombora Click to expand... Nimejihami na missile shield.
Vin Diesel JF-Expert Member Joined Mar 1, 2011 Posts 9,087 Reaction score 6,393 Jul 17, 2011 #4 karibu tena mkuu
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Jul 17, 2011 #5 Sigma said: Hodi hodi jamvini, wakubwa nawasalimu,Niliingia mitini, kwenda tafuta modemu,Nillijifekia bani, sasa narudi kwa hamu,Nimejitwika mabomu, handaki jichimbieni. Click to expand... Unataka kujilipua??
Sigma said: Hodi hodi jamvini, wakubwa nawasalimu,Niliingia mitini, kwenda tafuta modemu,Nillijifekia bani, sasa narudi kwa hamu,Nimejitwika mabomu, handaki jichimbieni. Click to expand... Unataka kujilipua??
Mshume Kiyate JF-Expert Member Joined Feb 27, 2011 Posts 6,764 Reaction score 908 Jul 17, 2011 #6 Du! Karibu sana
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,859 Reaction score 13,838 Jul 18, 2011 #7 Acha mkwara,lakini karibu JF.
The Finest JF-Expert Member Joined Jul 14, 2010 Posts 21,605 Reaction score 6,097 Jul 18, 2011 #8 Karibu JF
M MAMENGAZI JF-Expert Member Joined Dec 31, 2010 Posts 779 Reaction score 129 Jul 18, 2011 #9 Karibu tena ila mabomu acha hukohuko
Likwanda JF-Expert Member Joined Jun 16, 2011 Posts 3,928 Reaction score 1,162 Jul 18, 2011 #10 Angalia yasije yakakulipukia!
ndetichia Platinum Member Joined Mar 18, 2011 Posts 27,769 Reaction score 6,589 Jul 18, 2011 #11 duu! nimekukukbali ndugu naona umekuwa gesti kwa miaka kadhaa ikabidi ujilipue kwa kuingia moja kwa moja kwenye jamii yetu karibu sana..
duu! nimekukukbali ndugu naona umekuwa gesti kwa miaka kadhaa ikabidi ujilipue kwa kuingia moja kwa moja kwenye jamii yetu karibu sana..
Sigma JF-Expert Member Joined Feb 26, 2011 Posts 5,007 Reaction score 1,259 Jul 19, 2011 Thread starter #12 ndetichia said: duu! nimekukukbali ndugu naona umekuwa gesti kwa miaka kadhaa ikabidi ujilipue kwa kuingia moja kwa moja kwenye jamii yetu karibu sana.. Click to expand... Nilidhani "gesti" kumbe ulimaanisha "guest". Sjaingia siku nyingi huko "gesti". Asante lkn
ndetichia said: duu! nimekukukbali ndugu naona umekuwa gesti kwa miaka kadhaa ikabidi ujilipue kwa kuingia moja kwa moja kwenye jamii yetu karibu sana.. Click to expand... Nilidhani "gesti" kumbe ulimaanisha "guest". Sjaingia siku nyingi huko "gesti". Asante lkn
Sigma JF-Expert Member Joined Feb 26, 2011 Posts 5,007 Reaction score 1,259 Jul 19, 2011 Thread starter #13 The Finest said: Karibu JF Click to expand... Thanks mkuu finest
Sigma JF-Expert Member Joined Feb 26, 2011 Posts 5,007 Reaction score 1,259 Jul 19, 2011 Thread starter #14 Ulimakafu said: Acha mkwara,lakini karibu JF. Click to expand... Sio mkwara ni mafilingi tu ya kuwamisi Jamvini
Ulimakafu said: Acha mkwara,lakini karibu JF. Click to expand... Sio mkwara ni mafilingi tu ya kuwamisi Jamvini
Sigma JF-Expert Member Joined Feb 26, 2011 Posts 5,007 Reaction score 1,259 Jul 19, 2011 Thread starter #15 chatu dume said: Du! Karibu sana Click to expand... Thanks chatu dume, hizi avatar zako znaniacha hoi as you keep changing them
chatu dume said: Du! Karibu sana Click to expand... Thanks chatu dume, hizi avatar zako znaniacha hoi as you keep changing them
Sigma JF-Expert Member Joined Feb 26, 2011 Posts 5,007 Reaction score 1,259 Jul 19, 2011 Thread starter #16 Sangara said: karibu tena mkuu Click to expand... Sante braza
Sigma JF-Expert Member Joined Feb 26, 2011 Posts 5,007 Reaction score 1,259 Jul 19, 2011 Thread starter #17 Katavi said: Unataka kujilipua?? Click to expand... usiogope, kujilipua kwangu kwaweza kuwa chanzo cha wanarevolution kuingia street na kuikomboa inji, refer Tunisian revolution
Katavi said: Unataka kujilipua?? Click to expand... usiogope, kujilipua kwangu kwaweza kuwa chanzo cha wanarevolution kuingia street na kuikomboa inji, refer Tunisian revolution
Mentor JF-Expert Member Joined Oct 14, 2008 Posts 20,334 Reaction score 23,945 Jul 19, 2011 #18 hatutachimba handaki, biti usitupigie karibu sasa sitaki, baki nje jionee njoo hata na fataki, hofu hututii sie lishindwa wabunge feki, nape na wake perege yavue uje ule keki, ndani kuna raha teleeeeeeeeee!!!!
hatutachimba handaki, biti usitupigie karibu sasa sitaki, baki nje jionee njoo hata na fataki, hofu hututii sie lishindwa wabunge feki, nape na wake perege yavue uje ule keki, ndani kuna raha teleeeeeeeeee!!!!
M Mshumaa New Member Joined Jun 26, 2011 Posts 4 Reaction score 1 Jul 19, 2011 #19 Tehe tehe,nafurahi sana!
Mamndenyi Platinum Member Joined Apr 11, 2011 Posts 44,689 Reaction score 64,723 Jul 19, 2011 #20 karibu mwana kwetu.