Nimejikuta nampenda huyu mdada wa JF

Mortdecai

Mortdecai

Member
Joined
Nov 20, 2018
Messages
75
Points
125
Mortdecai

Mortdecai

Member
Joined Nov 20, 2018
75 125
Sometimes Love emotions arise anywhere, And ain't guilty to say how you feel about someone whom you love.

Sio mchangiaji sana humu ila ni msomaji mzuri wa mada mbali mbali..
Nimejikuta navutiwa na mdada mmoja anaitwa SweetieLee
Ukiangalia uandishi wake (hua anaandika Lugha safi iliyonyooka either Eng or Swal) Utagundua ni msichana mmoja Smart, Self Determinant, Funny, Very straight Person, Adorable, Friendly kinda, Slef made girl, Care and Kindly Hearted to others..

Ni mengi mno nimeyaona kwa huyu mdada baada ya kufanya assessment kwa kutumia Post zake. Nachelea kusema nimempenda huyu mdada nasubiri Go ahead yake tu nimfuate Pm kama hatojali.

Nimekupenda bure we mdada ujiitae SweetieLee njoo uokoe jahazi lililobeba moyo wangu wenye upendo kwako, maana moyo wangu waona wewe ndio nahodha pekee unayeweza kufikisha jahazi hili pwani. Nakupenda sana
 
Mortdecai

Mortdecai

Member
Joined
Nov 20, 2018
Messages
75
Points
125
Mortdecai

Mortdecai

Member
Joined Nov 20, 2018
75 125
Sometimes Love emotions arise anywhere, And ain't guilty to say how you feel about someone whom you love.

Sio mchangiaji sana humu ila ni msomaji mzuri wa mada mbali mbali..
Nimejikuta navutiwa na mdada mmoja anaitwa SweetieLee
Ukiangalia uandishi wake (hua anaandika Lugha safi iliyonyooka either Eng or Swal) Utagundua ni msichana mmoja Smart, Self Determinant, Funny, Very straight Person, Adorable, Friendly kinda, Slef made girl, Care and Kindly Hearted to others..

Ni mengi mno nimeyaona kwa huyu mdada baada ya kufanya assessment kwa kutumia Post zake. Nachelea kusema nimempenda huyu mdada nasubiri Go ahead yake tu nimfuate Pm kama hatojali.

Nimekupenda bure we mdada ujiitae SweetieLee njoo uokoe jahazi lililobeba moyo wangu wenye upendo kwako, maana moyo wangu waona wewe ndio nahodha pekee unayeweza kufikisha jahazi hili pwani. Nakupenda sana
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
38,073
Points
2,000
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
38,073 2,000
Unapaswa kujizuia ku fall in love na mtu humjui
unaweza kuvutiwa but ukisha fall na mtu humjui unaweza kuwa dissapointed mkikutana
hata hivyo sweetlee ni msichana mwenye mvuto
 
Mortdecai

Mortdecai

Member
Joined
Nov 20, 2018
Messages
75
Points
125
Mortdecai

Mortdecai

Member
Joined Nov 20, 2018
75 125
Unapaswa kujizuia ku fall in love na mtu humjui
unaweza kuvutiwa but ukisha fall na mtu humjui unaweza kuwa dissapointed mkikutana
hata hivyo sweetlee ni msichana mwenye mvuto
Mkuu samahani umesema ni msichana mzuri je ushawahi kumuona? Isije kua ni mali ya mtu humu nikazua taflani! All n all Mapenzi huanzia kwenye mindset then soul.
Kama hzo sifa nilizo orodhesha kweli anazo basi ata akiwa na sura mbaya ni wife material
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
38,073
Points
2,000
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
38,073 2,000
Mkuu samahani umesema ni msichana mzuri je ushawahi kumuona? Isije kua ni mali ya mtu humu nikazua taflani! All n all Mapenzi huanzia kwenye mindset then soul.
Kama hzo sifa nilizo orodhesha kweli anazo basi ata akiwa na sura mbaya ni wife material
Uzuri wa ndani kupitia posts zake
sijawahi kumuona ondoa wasiwasi
 

Forum statistics

Threads 1,336,278
Members 512,585
Posts 32,533,318
Top