Anko Sam
JF-Expert Member
- Jun 30, 2010
- 3,254
- 907
View attachment 156422
huyu naye yuko chadema kumbe..aisee kweli nyani haoni ----- lake
Dingi yake alisema wafanya biashara wajitoe kwenye siasa, sasa sijui ile kauli haimhusu mwanae..?
View attachment 156422
huyu naye yuko chadema kumbe..aisee kweli nyani haoni ----- lake
Mkao unasema yote hayo ... hata kama ni mimi ningekuwa na wakati mgumu ila ningeshindakuna mademu wazuri jamaniiiiiii, hapa mzee wetu nina uhakika alikuawa na wakati mgumu sana.