Nimeingia mwaka mpya nikiwa nusu mfu.

Nimeingia mwaka mpya nikiwa nusu mfu.

Don't give up ........maisha n mafup naturally utapata wa kukufariji bado mtoto mdgo sanaaa.tafuta helaaa ndio wore wanaokupuuza watakutafuta wenyewe.
 
Pole mkuu.
Usikate tamaa, utapata tu umpendaye akupendaye.Ni swala la mda tuu, wewe bado mdogo.Jitahidi kuwa na marafiki na kukaa nao, usikae sana peke yako.

Pia tafuta ndugu mnayeelewana vizuri umwambie unavyojisikia kuhusu mahusiano/undugu wenu.

Usikate tamaa, 2019 italeta historia mpya.

Sent using Jamii Forums mobile app
Fact

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu ushakufa tuweke matanga hapa? au bado?
 
Pumzika kwa amani bro.

See you again sir.
Hahahahahaha dogo huyu naona anatabia za Marioo analilia kupendwa. Tafuta pesa aka mkwanja aka mpunga utapendwa mpaka na wanyama. Na tulio Yatima tusemeje sasa! Baba nakuja hukoò nipokeee aaah wapi. Don't give up a damn fight kijana
 
Endea pesa find some money then love later. Wengine tunao msongo wa mawazo kuhusu madeni na hatuna hata mpango wa kunywa hata.......... Tuu alafu wewe unafikiria kujitoa uhai kisa mapenzi??

Shwain kabisa. Endea pesa then kila kitu kitakufuata chenyewe automaticaly [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Shukrani za dhati zimwendee mwenyezi Mungu kwa kunisaidia kuingia mwaka mpya.

Kiukweli kwa sasa naishi kama nusu mfu.Mpaka sasa hivi ninavyoandika hapa sina uhakika kama nitaweza kuiona siku ya kesho.Naishi katika msongo mkubwa wa mawazo ambao sijawahi kuupata katika maisha yangu yote.Inaelekea wiki ya tatu sasa nafikiria kujiua.Of course I don't see if I am worthy in this world, to continue living is a great burden that I can't handle to carry.Commiting suicide will be a better option to run away from negative thought.

Tatizo kubwa ni kwamba I can't find love in this world.Most of the time I cry in my bedroom and ask God "was I created to be alone".At 23 sijawahi kuwa na mpenzi kati ya wanawake wooote wanaozurura mitaani.Kibaya zaidi women's who comes around to me I never love them and those whose I love they reject me.Hata nikijaribu kujifunza kuwapenda nisiowapenda bado siwezi kuwapenda.

Kinachoniuma zaidi hata familia yangu haijawahi kunionyesha upendo( at least my mom). Unakuwaje na baba ambaye anaweza akamaliza mwaka bila kukupigia simu mpaka umtafute wewe kila siku.Hivyohivyo kwa kaka,Dada, ndugu na jamaa wengine.Huwezi kupata hata SMS ya happy new year toka kwao.This is the great loniless that is about to kill me.Kuna kipindi naona hata Mungu kama ameniacha kwa kuruhusu kuwa mtu mwenye msongo wa mawazo na maumivu ya moyo kiasi hiki.No its better to die

My last word to you nikiwa juu kabisa ya ghorofa floor ya mwisho. Wazazi mliozaa watoto jitahidini kuwa karibu nao na kuwaonyesha mapenzi.Wanaweza wakakosa mapenzi toka kwa walimwengu lakini mapenzi yenu kwao yakawapa nguvu na tumaini.

God bless you all enjoy your life kwa haya maumivu nayo yapata its better if die today.Asante sana L,E,B and C niliwapenda sana tena kwa hisia Kali lakini rejection yenu kwangu illiniumiza basi tu na ilinipa inferiority complex mbaya sana but Mungu awabariki pia.I'm sorry my mom najua utaumia sana but sina jinsi acha nitafute pumziko la nafsi.


Sent using Jamii Forums mobile app
Watu ambao ni familia bora mna ma stress sana, endelea na mpango wako wa kujiua, kwani una faida gani ukifa, je kuna hasara yoyote unaleta duniani? Pole sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Udhuria nyumba za ibada kule hutokosa marafiki wa karibu
Uondokane na upweke
 
Ahahahahahah ila jamani mimi nikajua labdaa umekutwa na ukimwi ndio unawaza kumbe ni upweke na nyege zimezidi ahahahaahah alafu ndio unataka kujiua kisa Mbunye aiseee mkuu acha hizo. kwanza una hela ata ya kumtoa out mtoto umtakae mkuuu?? Au bado unasoma chill, relax, and be hamble u will get what you deserve.
 
Yaani unataka kujiua kisa huna mpenzi, kisa hupigiwi simu, kisa hujatakiwa happy new year! Hivi mkui unataka kuacha kuna vitu vitamu kama mananasi, kitimoto, wali maharage kisa hayo tu. Hauko serious.
Mkuu nakuambia hivi, ukifa hutaweza kufaidi kuangalia chura za dada zetu tunaopishana nao mabarabarani.
Ukifa hutoweza kusikiliza mziki mzuri.
Ukifa kwa kujiua utatukanwa sana mkuu, hadi maiti yako itakuwa inajificha uso kwa aibu na kujilaumu.
Hivi mkuu haujui ukifa funza wanakula kila nyama ya mwili? Unataka kujipeleka huko? Wacha kije kwa suprise wala si kukifuata kwa kiherehere.
Kije kwa surprise aaaah!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Asanteni wadau japo ushauri wenu kidogo umenipa faraja I'm not going to do that.Japo naumia sana

Sent using Jamii Forums mobile app
Daah we jamaa usiwe na maamuzi ya haraka sana namna hiyo juu ya maisha yako. Nachokushauri acha kuwafikiria sana hao watu waliokutenga ishi maisha yako bila kujali chochote mtangulize mungu tu atakusaidia.

***kama bado upo hai naomba usijidhuru tafadhali***
 
Shukrani za dhati zimwendee mwenyezi Mungu kwa kunisaidia kuingia mwaka mpya.

Kiukweli kwa sasa naishi kama nusu mfu.Mpaka sasa hivi ninavyoandika hapa sina uhakika kama nitaweza kuiona siku ya kesho.Naishi katika msongo mkubwa wa mawazo ambao sijawahi kuupata katika maisha yangu yote.Inaelekea wiki ya tatu sasa nafikiria kujiua.Of course I don't see if I am worthy in this world, to continue living is a great burden that I can't handle to carry.Commiting suicide will be a better option to run away from negative thought.

Tatizo kubwa ni kwamba I can't find love in this world.Most of the time I cry in my bedroom and ask God "was I created to be alone".At 23 sijawahi kuwa na mpenzi kati ya wanawake wooote wanaozurura mitaani.Kibaya zaidi women's who comes around to me I never love them and those whose I love they reject me.Hata nikijaribu kujifunza kuwapenda nisiowapenda bado siwezi kuwapenda.

Kinachoniuma zaidi hata familia yangu haijawahi kunionyesha upendo( at least my mom). Unakuwaje na baba ambaye anaweza akamaliza mwaka bila kukupigia simu mpaka umtafute wewe kila siku.Hivyohivyo kwa kaka,Dada, ndugu na jamaa wengine.Huwezi kupata hata SMS ya happy new year toka kwao.This is the great loniless that is about to kill me.Kuna kipindi naona hata Mungu kama ameniacha kwa kuruhusu kuwa mtu mwenye msongo wa mawazo na maumivu ya moyo kiasi hiki.No its better to die

My last word to you nikiwa juu kabisa ya ghorofa floor ya mwisho. Wazazi mliozaa watoto jitahidini kuwa karibu nao na kuwaonyesha mapenzi.Wanaweza wakakosa mapenzi toka kwa walimwengu lakini mapenzi yenu kwao yakawapa nguvu na tumaini.

God bless you all enjoy your life kwa haya maumivu nayo yapata its better if die today.Asante sana L,E,B and C niliwapenda sana tena kwa hisia Kali lakini rejection yenu kwangu illiniumiza basi tu na ilinipa inferiority complex mbaya sana but Mungu awabariki pia.I'm sorry my mom najua utaumia sana but sina jinsi acha nitafute pumziko la nafsi.


Sent using Jamii Forums mobile app
Sababu ulizotoa hazina mashiko hata kidogo, kwani ulishawahi kuwapigia wakaacha kupokea au unataka uwe unapigiwa wewe tu miaka yote?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom