Nimeingia mwaka mpya nikiwa nusu mfu.

Nimeingia mwaka mpya nikiwa nusu mfu.

Yaani unataka kujiua kisa huna mpenzi, kisa hupigiwi simu, kisa hujatakiwa happy new year! Hivi mkui unataka kuacha kuna vitu vitamu kama mananasi, kitimoto, wali maharage kisa hayo tu. Hauko serious.
Mkuu nakuambia hivi, ukifa hutaweza kufaidi kuangalia chura za dada zetu tunaopishana nao mabarabarani.
Ukifa hutoweza kusikiliza mziki mzuri.
Ukifa kwa kujiua utatukanwa sana mkuu, hadi maiti yako itakuwa inajificha uso kwa aibu na kujilaumu.
Hivi mkuu haujui ukifa funza wanakula kila nyama ya mwili? Unataka kujipeleka huko? Wacha kije kwa suprise wala si kukifuata kwa kiherehere.
mkuu umeandika kama utani ila maneno yako ukiyatafakari yana maana kubwa sana kwa huyu ndugu yetu aliyedhamiria kujiua kwa sababu mlenda alizotueleza humu..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mi mbona napitia worse zaidi ya yako still i dobt give up.
Mi mtoto wa kike simjui baba yangu tangu tumboni mpaka sasa na maumivu yake nadhani huyajui
Ungeweza kuhimili msongo wangu mpaka sasa?
My mon kafa nkiwa na miaka kumi bado kinda nkaachwa upweke dunia hii wewe unaweza himili maumivu yangu?
Niendeleë kukwambia mengine?
Bora ingekua kwa changamoto za maisha.. Unajiua kisa mapenzi?
Bastard

Sent using Jamii Forums mobile app
pole,nimekuonea huruma ghafla ase..endelea kuwa jasiri sister!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Asanteni wadau japo ushauri wenu kidogo umenipa faraja I'm not going to do that.Japo naumia sana

Sent using Jamii Forums mobile app
usikate tamaa na kujichukia kiasi icho hakuna jaribu baya km la ugonjwa wew ni mzima wa afya mshkuru mungu na jitaid sn kujipenda kwanza wew na kujikubali fanya san kazi pambana san ktk mafanikio wote hao watakuja tu. pole sana dogo
 
Wanawake wote wangekuwa na ukubwa wa akili kama wewe dunian matatzo ya Mapenz yangekuwa swala dogo Sana
Dunia ni tam sana mkuu una haraka ya nn na kufa sote tutakua wakati ukifika??

Usitafte mapenzi acha mapenzi yakutafte ww kivipi bas ni kua who you are usifake kua ww kama ww, ishi maisha yako jipe amani ya moyo usikae peke yako dont you have friends??? Jitoe out huko badili mazingira uone uhai ulivyo mtam

Ukiona hupati unachotaka bas tambua si riziki yako Allah hajawah kumpa mja wake mtihani asokua na uwezo wa kuutatua ndani yake, wakat wako bado na Allah hajamalizana na ww,

Tambua pia kwenye maisha hatupat tunavyotaka bali tunavyostahili, nakushauri tu jipe break kwenye mapenzi mpaka pale utakapoona moyo wako umeridhia kurudi huko, yawezekana ww hujipi break baada ya kuachana na wapenzi wako maybe huchezi part yako kwenye mapenzi au kuna vitu unafanya hakuna ambae anafit humo jaribu kujichunguza hasa unakosea wapi

Ukiona mnaachana hivo elewa tu sio riziki ako ulopangiwa na Mungu, wa kwako aja kwa wakati ulopangiwa kwenye maisha n mwiko kukata tamaa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Asanteni wadau japo ushauri wenu kidogo umenipa faraja I'm not going to do that.Japo naumia sana

Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23] dah! Jf bhana
Kwahiyo mkuu ulikuwa unataka kujirusha upo juu
Umeandika Uzi,upo online unasubiri comment zitazokufariji

Uliposoma comment umeahirisha kujirusha(kujiua)

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] 23yrs serious!!!!!

Chambo!!!!!.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Humu sio sehemu yakulilia watakuchora mwishowe utaambiwa unadanga so get read get set and go utapokea inbox nyingi sana mwishoe wameoa na wanadanganya tu ili siku ziende
 
mkuu mungu akusaidie maana naon kama umekata tamaa sana ila neema ya mungu haitakuacha pole sana kwa kipindi kigumu kama hiki
 
Utakuwa na shida ya kipato. Ukiwa huna pesa unasahaulika sana. Ukiwa nazo utavuta kila mtu kila pande
Omba pambana saka pesa sahau huo upweke kwa muda ukitoka utakuja shuhudia hapa. Binadamu wa ajabu sana. Ulipokuwa mtoto walikupenda kwa sababu ni mtoto. Ukiwa mkubwa watskupenda kitokana na ulichonacho na unachotoa. Si kwamba hawakupendi as such.
Wazo la kjjiua sahau kabida na umuombe Mungu sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Suicide: Permanent solution to a temporary problem.

Ungekuwa nchi zilizoendelea huko ungepata msaada wa wataalam wa afya ya akili. Wenyewe wanaita cry for help. Wana mpaka toll-free suicide prevention call centres. Huku ni 3rd world. Usituletee 1st world problems. Tutakung'onga tu hakuna msaada utapata.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ukishindwa kujiua kwa kujirusha hapo ghorofani njoo PM nikupe mbinu ya kujiua ninazo kama 100 hivi na ushee
 
Usijue hauna furaha sababu hauna pesa muhimu naomba utafute pesa sana na kama unajua kuwasha na kuzima kompyuta tu ni pm nikupe dili

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom