Nimeingia mwaka mpya nikiwa nusu mfu.

Nimeingia mwaka mpya nikiwa nusu mfu.

Vitu kama hivi ndo huwa binanifanya mimi nisipende kifo. Imagine yule mtu aliyekufa kabla ya lile songi la mwanri lasa 'ngapi huko' halijatoka ana hasara kiasi gani. Mleta mada anajitoa akili tu.
Ngoja niliplay tena.

Umeonaee....

...'chikichi chikichi chikichi........'
......'sukuma ndaniiii......'
 
Miaka 23 ni midogo sana kusema hujapata wa kukupenda. Pesa ndio mchawi wa kila kitu mdogo wangu.
Sasa wewe unajiua kwa sababu unaowapenda hawakupendi vipi wale wanaokupenda huwapendi nao wajiue?
Mwanaume ni kutatua changamoto hizo za mapenzi tuachie sisi watoto wa kike tuhangaike nazo. Nakushauri piga kazi pata hela nyingi halafu uone kama unaowapenda wataruka

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Dunia ni tam sana mkuu una haraka ya nn na kufa sote tutakua wakati ukifika??

Usitafte mapenzi acha mapenzi yakutafte ww kivipi bas ni kua who you are usifake kua ww kama ww, ishi maisha yako jipe amani ya moyo usikae peke yako dont you have friends??? Jitoe out huko badili mazingira uone uhai ulivyo mtam

Ukiona hupati unachotaka bas tambua si riziki yako Allah hajawah kumpa mja wake mtihani asokua na uwezo wa kuutatua ndani yake, wakat wako bado na Allah hajamalizana na ww,

Tambua pia kwenye maisha hatupat tunavyotaka bali tunavyostahili, nakushauri tu jipe break kwenye mapenzi mpaka pale utakapoona moyo wako umeridhia kurudi huko, yawezekana ww hujipi break baada ya kuachana na wapenzi wako maybe huchezi part yako kwenye mapenzi au kuna vitu unafanya hakuna ambae anafit humo jaribu kujichunguza hasa unakosea wapi

Ukiona mnaachana hivo elewa tu sio riziki ako ulopangiwa na Mungu, wa kwako aja kwa wakati ulopangiwa kwenye maisha n mwiko kukata tamaa.
 
Dunia ni tam sana mkuu una haraka ya nn na kufa sote tutakua wakati ukifika??

Usitafte mapenzi acha mapenzi yakutafte ww kivipi bas ni kua who you are usifake kua ww kama ww, ishi maisha yako jipe amani ya moyo usikae peke yako dont you have friends??? Jitoe out huko badili mazingira uone uhai ulivyo mtam

Ukiona hupati unachotaka bas tambua si riziki yako Allah hajawah kumpa mja wake mtihani asokua na uwezo wa kuutatua ndani yake, wakat wako bado na Allah hajamalizana na ww,

Tambua pia kwenye maisha hatupat tunavyotaka bali tunavyostahili, nakushauri tu jipe break kwenye mapenzi mpaka pale utakapoona moyo wako umeridhia kurudi huko, yawezekana ww hujipi break baada ya kuachana na wapenzi wako maybe huchezi part yako kwenye mapenzi au kuna vitu unafanya hakuna ambae anafit humo jaribu kujichunguza hasa unakosea wapi

Ukiona mnaachana hivo elewa tu sio riziki ako ulopangiwa na Mungu, wa kwako aja kwa wakati ulopangiwa kwenye maisha n mwiko kukata tamaa.

WORD.....
 
Asanteni wadau japo ushauri wenu kidogo umenipa faraja I'm not going to do that.Japo naumia sana

Sent using Jamii Forums mobile app
Unapenda kudekezwa wewe, kubembelezwa kidogo umeshashuka ngazi, lol.

Sikia, miaka 23 bado mnooo wewe tafuta pesa nyingi nyingi kisha wooote unaowapenda watakuja ila ukiingia kwenye mahusiano ingia na akili zako, sio unawekeza moyo tu.

Hadi hao ndugu zako wasiokutumia messages za happy new year, ukishakua na madolari watakuita kaka, utapokea simu hadi uone kero, wahenga walisema "pesa sabuni ya roho"

Pia penda kujichanganya na watu, ingia kwenye sites tofauti tofauti tafuta marafiki dunia nzima,
pendelea kufanya vitu unavyovipenda zaidi pia punguza kunyenyekea, jipende kwanza wewe.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nenda u tube....tafuta video za Agrey Mwandri.. Hakika nakwambia hutaona sababu ya kujiua ...

Utacheka alafu utajiona fala. Ufe uache burudani zote hizo za duniani......


......injiniaaa injiniaaaa somaaa hapoooo. Somaaaaa.........
[emoji23] [emoji23] kweli kabisa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pole sana usikate tamaa muombe sana Mungu huwa anajibu kwa wakati wake.
 
Mi mbona napitia worse zaidi ya yako still i dobt give up.
Mi mtoto wa kike simjui baba yangu tangu tumboni mpaka sasa na maumivu yake nadhani huyajui
Ungeweza kuhimili msongo wangu mpaka sasa?
My mon kafa nkiwa na miaka kumi bado kinda nkaachwa upweke dunia hii wewe unaweza himili maumivu yangu?
Niendeleë kukwambia mengine?
Bora ingekua kwa changamoto za maisha.. Unajiua kisa mapenzi?
Bastard
Asanteni wadau japo ushauri wenu kidogo umenipa faraja I'm not going to do that.Japo naumia sana

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huna matatizo wewe kujidekeza tu, ungekuwa na matatizo kweli usingeandika mara kiingereza mara kiswahili, acha kumkufuru Mola na uzungu wako, mnalelewa kimayai sana siku hizi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom