Mkuu tatizo ni kwamba hawezi kuitumia kwa namna yoyote bila details zako sana sana ataishia kuuza spea tu
Akiwa mshamba sana ndio anaweza kulazimisha kuweka laini yake hivyo hivyo na kama ana data itatuma taarifa kwenye Find My phone
Jaribu kui wipe ifute kila kitu akibahatika kuweka line yenye data au WIFI basi simu itajifuta kila kitu na kuanza upya kumpa nafasi aitumie ili uweze kumtrack kwa imei......, hii ni bahati nasibu tu
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.