Nimeibiwa pesa kwenye akaunti yangu ya NBC

Nimeibiwa pesa kwenye akaunti yangu ya NBC

medisonmuta

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2014
Posts
2,446
Reaction score
1,534
Jmosi 08/11/14 niliangalia salio la akaunti ya NBC kwenye simu yangu na kukuta kimetolewa kiasi kinachofikia Tshs.2,100,000/=. Ilibidi nipige simu kwenye namba yao iliyopo kwenye kadi ya ATM niwaeleze tatizo la akaunti na kuiblock akaunti,wakaniambia niende moja kwa moja nilipofungua akaunti.
Siku ya leo nimeenda nikaomba bank statement,nikaona bank statement inaonyesha nilitoa pesa tarehe 07/11/14 hadi 08/11/14. Change kunishangaza mnamo wa hizo tarehe nilikuwa nimejipumzisha nyumbani peke yangu na mara ya mwisho kutoa pesa ilikuwa tarehe 04/11/14. Nikaipinga bank statement,wakaniuliza maswali yao na kuandika barua ya malalamiko.Wameniambia nikae siku 45 niondoe siku za wikiendi na sikukuu kwa ajili ya uchunguzi.
Nina wasiwasi na wafanyakazi wa benki wenyewe,hamna mtu yeyote anajua kama nina akaunti NBC zaidi ya wenyewe.Kuna mtu yeyote kishamtokea kitu kama hiki?
 
Pole sana Mkuu gangamara mpaka pesa yako yote irudishwe. Baadhi ya Wafanyakazi wa bank nyingi nchini ni wezi wakubwa na wanashirikiana na wezi wa mtaani.
 
niliibiwa laki 2 kwenye hio bank ila niliwatarifu ikaonekana hela ilitolewa nchini zambia baada ya 45 walinirudishia
 
Nasikiza hii Benki ndo inayowalipa wafanyakazi wake mishahara midogo kuliko Benki nyingine yoyote unayoijua hapa Tanzania, Komaa nao tu ili warudishe nyuma kamera za usalama kwenye ATM, waweza muona huyo mwizi wako!!
 
mkuu pole sana.,umenistua na mimi kwani nina akaunt pia kwny hiyo benk
na mshahara wangu ndo unapitia hapo.,Ila nilishaaanza kupungukiwa
na imani kwa benk hiyo tangu mda sasa to the extent huwa siweki akiba yangu
kwenye akaunt., salary ikishaingia tu nahamisha fasta.
Nahisi hiyo benk imeanza kufilisika sasa wafanyakazi ndo wanachukua chao mapema.
Ngoja waje wazoefu watakupa ushauri ya nn cha kufanya
 
Ilishawahi kumtokea mtu ninayemjua kwenye benki hii ila alirudishiwa baada ya miezi 2.
 
Pole sana Mkuu gangamara mpaka pesa yako yote irudishwe. Baadhi ya Wafanyakazi wa bank nyingi nchini ni wezi wakubwa na wanashirikiana na wezi wa mtaani.
Wameniambia nikae siku 45
 
mkuu pole sana.,umenistua na mimi kwani nina akaunt pia kwny hiyo benk
na mshahara wangu ndo unapitia hapo.,Ila nilishaaanza kupungukiwa
na imani kwa benk hiyo tangu mda sasa to the extent huwa siweki akiba yangu
kwenye akaunt., salary ikishaingia tu nahamisha fasta.
Nahisi hiyo benk imeanza kufilisika sasa wafanyakazi ndo wanachukua chao mapema.
Ngoja waje wazoefu watakupa ushauri ya nn cha kufanya
Akaunti nimeifunga nasikilizia huo uchunguzi wao hadi utakapokamilika.Ubaya wao NBC ukiweka pesa au kutoa pesa hawakupi taarifa kwa njia ya simu kama benki zingine
 
Nasikiza hii Benki ndo inayowalipa wafanyakazi wake mishahara midogo kuliko Benki nyingine yoyote unayoijua hapa Tanzania, Komaa nao tu ili warudishe nyuma kamera za usalama kwenye ATM, waweza muona huyo mwizi wako!!
NBC miyeyusho ndiyo nataka nifanye mpango nihamishe pesa zangu CRDB
 
Ilishawahi kumtokea mtu ninayemjua kwenye benki hii ila alirudishiwa baada ya miezi 2.
Mwenyewe nahisi ni miezi miwili,wamenipa siku 45 wameniambia nitoe Jmosi,Jpili pamoja na sikukuu
 
Pigana mpaka upewe pesa yako. Wakisha kurudishia, funga hiyo account. Kamwe usifungue account NBC.

Watanznia wote, fungeni account zenu NBC.
 
Kuna ndugu yangu ilipotea mil.5 kwenye akaunti yake akarudishiwa
 
Pole sana mkuu medisonmuta, ninasikitika kuona benki za kibongo zinakuwa na wizi amabo ulifanyika wakati wa "medieval time". katika karne hii ya 21. Naomba ukawape pia ultimatum kuwa huku wao wakiendelea na uchunguzi juu ya tukio hilo kwa zao 45 na wewe leo leo unaenda polisi ku andikisha maelezo ya kuibiwa pesa katika benki husika . wao wafanye uchunguzi wao na polisi wafanye yao , kisha muje mkutane katika kati kila mtu na ushaidi wake.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom