Nimehisi Nimkumbuke Karol Wojtyla ( Pope John Paul II )

Spear

JF-Expert Member
Jun 21, 2008
510
225
L
n
Wengi mnamkumbuka mwalimuNyerere mie namkumbuka Pope kwa kazi yake aliyoifanya ambayo mwalimu Julias hata robo yake haifiki


<tbody>
</tbody>



<tbody>
</tbody>






<tbody>
</tbody>





Pope John Paul II in pictures


<tbody>
</tbody>



1932: Karol Wojtyla aged 12 (second row, extreme left) with his classmates at the parish school at Wadowice, before he moved to Krakow
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom