Nimegundua mme wangu sio mwaminifu

Nimegundua mme wangu sio mwaminifu

Mwana kulitafuta mwana kulipata, nimekutana na charting hiyo ya mtu aliyechukua na kuujaza moyo wangu wote, huo ndio ukweli mchungu juu wa mme wangu

Yuko pembeni yangu hapa amelala najiuliza nifanye Nini, nimuulize kumuonyesha najua au nifanye Nini?
Ukiona manyoa ujue ashaliwa.

View attachment 3312682
MSAMEHE TU MAANA HATA BATTERY YENYEW ILIKUWA LOW {32%}
 
Mwana kulitafuta mwana kulipata, nimekutana na charting hiyo ya mtu aliyechukua na kuujaza moyo wangu wote, huo ndio ukweli mchungu juu wa mme wangu

Yuko pembeni yangu hapa amelala najiuliza nifanye Nini, nimuulize kumuonyesha najua au nifanye Nini?
Ukiona manyoa ujue ashaliwa.

View attachment 3312682
Mumeo kaamua kwenda kuchukua standard 4 hajui matumizi ya R na L.
Kapime tu UKIMWI alafu msamehe
 
Mimi nakushauri subiri kesho kaa nae chini zungumza nae muyamalize mumeo anakupenda ndio maana kuweka ndani na magume gume anayala lodge.

Dada wanaume wote tuko hivyo hakuna mwanaume asie na makando kando sema tu ni akili ya kujilinda na kujisafisha aliyokosa mumeo kuingia ndani kwako bila kufuta meseji za mchepuko

Amini kwamba sisi wengine hatukamatwi sababu tu ni bahati na ni ujanja tuu ila wanaume wote ni wapigaji nje
wewe pekee huna uwezo wa kumridhisha mwanaume ila amini kwamba ww ni bora kwake ndio maana kakuweka ndani pili ww ni bora kwake kuliko hao magumegume wa nje.
Huu ushauri nimeupenda asante sana
 
Mwana kulitafuta mwana kulipata, nimekutana na charting hiyo ya mtu aliyechukua na kuujaza moyo wangu wote, huo ndio ukweli mchungu juu wa mme wangu

Yuko pembeni yangu hapa amelala najiuliza nifanye Nini, nimuulize kumuonyesha najua au nifanye Nini?
Ukiona manyoa ujue ashaliwa.

View attachment 3312682
Tupe namba yake ,ila pia kabla ya kufanya kitu jiulize wewe kwanini anatoka nje,wanawake wengi mnakuwa mnawanyima waume zenu tendo la ndoa
 
Mbona sijaona mtu akiliwa sasa.
KAZI ni kipimo cha utu
 
Yuko pembeni yangu hapa amelala najiuliza nifanye Nini, nimuulize kumuonyesha najua au nifanye Nini?
Ukiona manyoa ujue ashaliwa.
Amelala moate gololi au mwambie maji ya moto tukutane msibani kisha kanyee ndio.


Akishazini achana naye kama huwezi msamehe
 
Deal na uyo malaya anaeandika R badala ya L.
 
Back
Top Bottom