Nimegundua hanipendi kwasababu ana mtu wake wapi wanakodi bunduki???

Nimegundua hanipendi kwasababu ana mtu wake wapi wanakodi bunduki???

Status
Not open for further replies.
katika siku niliyoumia ni leo baada ya kutamkiwa maneno ya nyodo na huyu manzi

mimi nampenda sana ila sema kuna jamaa mwenye pesa anamzuzua kiasi kwamba mie ambaye simpi hela ana niringia

HAPA nipo mtaani naitafuta bunduki au bastola ya kukodi ni kaSHUT WATU

NAAPA LAZIMA NIWASHUT HATA KWA KUPORA GOBORE LA MLINZI YEYOTE LABDA MJIFICHE

hata mwenzako aliandika hvyo hvyo facebook..nenda kawatufue watu waje wajaze post jamii forum tukuwish RIP maana watanzania kila cheo ni cheo..haya RIP in advance
 
katika siku niliyoumia ni leo baada ya kutamkiwa maneno ya nyodo na huyu manzi

mimi nampenda sana ila sema kuna jamaa mwenye pesa anamzuzua kiasi kwamba mie ambaye simpi hela ana niringia

HAPA nipo mtaani naitafuta bunduki au bastola ya kukodi ni kaSHUT WATU

NAAPA LAZIMA NIWASHUT HATA KWA KUPORA GOBORE LA MLINZI YEYOTE LABDA MJIFICHE

hujahudumia unataka kuua kwa lipi sasa
 
katika siku niliyoumia ni leo baada ya kutamkiwa maneno ya nyodo na huyu manzi

mimi nampenda sana ila sema kuna jamaa mwenye pesa anamzuzua kiasi kwamba mie ambaye simpi hela ana niringia

HAPA nipo mtaani naitafuta bunduki au bastola ya kukodi ni kaSHUT WATU

NAAPA LAZIMA NIWASHUT HATA KWA KUPORA GOBORE LA MLINZI YEYOTE LABDA MJIFICHE
gunlove.jpg

​
 
Vijana na mahabaaaa,ALLAH aniepushe na huu utaratibu wa kuingilia kazi za malaika mtoa roho,wewe tafuta pesa mdau,maana ushagundua tatizo ni pesa,halafu y umuue,amekulia vyako??kesi ya mushi na munnis zinaonesha waliwekeza mioyo na pesa,wewe umewekeza moyo tu(jambo lisilo na ushahidi),saka pesa kwa mustakabali wako,mabint walojaa wote hawa
 
katika siku niliyoumia ni leo baada ya kutamkiwa maneno ya nyodo na huyu manzi

mimi nampenda sana ila sema kuna jamaa mwenye pesa anamzuzua kiasi kwamba mie ambaye simpi hela ana niringia

HAPA nipo mtaani naitafuta bunduki au bastola ya kukodi ni kaSHUT WATU

NAAPA LAZIMA NIWASHUT HATA KWA KUPORA GOBORE LA MLINZI YEYOTE LABDA MJIFICHE

sutafute hela kwanza ndio umutafute watu wanawaza hela wewe malaya hata ulaya wangekuwa wote malaya tusingekuwa na kitu cha kuiga hata kimoja
 
katika siku niliyoumia ni leo baada ya kutamkiwa maneno ya nyodo na huyu manzi

mimi nampenda sana ila sema kuna jamaa mwenye pesa anamzuzua kiasi kwamba mie ambaye simpi hela ana niringia

HAPA nipo mtaani naitafuta bunduki au bastola ya kukodi ni kaSHUT WATU

NAAPA LAZIMA NIWASHUT HATA KWA KUPORA GOBORE LA MLINZI YEYOTE LABDA MJIFICHE
wewe una matatizo ya kisaikolojia.Na title ya uzi wako ina onesha una hitaji msaada maana umechanganyikiwa.

jifunze kukubali ukweli.
 
nataka hilo bomu na hicho cha silver kwa masaa kumi bei gani ??

Nipo serous
nakushauri hii ndio itakufaa
mp9-thumb.jpg

technical details.
Smith & Wesson M&P is a striker action, polymer frame pistol. It comes in 9mm, .40S&W, .45ACP, and .357SIG calibers. . It is a full size handgun with the barrel length of 4.25" and the width of 1.2". The 9mm version comes with two 17-rounds magazines.
[h=2]Specification[/h]
Capacity17+117+1
Barrel Length4.25"4.49"
Trigger Pull6.5lb5.5lb
Overall length7.63"7.32"
Weight (empty)24oz22.04oz
Overall height5.5"5.43"
Width1.2"1.18"
Sight Radius6.4"6.49"

[TD="width: 300"][/TD]
[TD="width: 100"]M&P9[/TD]
[TD="width: 100"]Glock17[/TD]

USD 500,,,,,,,, HII ITAKUFAA SANA ....RIP
 
sasa mkuuu huna hela mapenzi wayatakia nini!???? tafuta kwanza hela afu uone watakuja wenyewe!!! ASEEE HAKUNA CHA BURE yaani ukamfirigise mtoto wa watu afu hata chuopi ya mia 5 humnunuliiii!???? haaaa imekula kwako!!! MIE NILIPOOONA NITAKUJA KUUA MTU NIKAKAA KANDO NASOMA MCHEZO KWANZA siku zikinitembelea nikamiliki hata bajaji basi nitarudi tena ulingoni ila kwa sasa hapana hawa akina CUTE WAACHE TU WAENDE
katika siku niliyoumia ni leo baada ya kutamkiwa maneno ya nyodo na huyu manzi

mimi nampenda sana ila sema kuna jamaa mwenye pesa anamzuzua kiasi kwamba mie ambaye simpi hela ana niringia

HAPA nipo mtaani naitafuta bunduki au bastola ya kukodi ni kaSHUT WATU

NAAPA LAZIMA NIWASHUT HATA KWA KUPORA GOBORE LA MLINZI YEYOTE LABDA MJIFICHE
 
nakushauri hii ndio itakufaa
mp9-thumb.jpg

technical details.
Smith & Wesson M&P is a striker action, polymer frame pistol. It comes in 9mm, .40S&W, .45ACP, and .357SIG calibers. . It is a full size handgun with the barrel length of 4.25” and the width of 1.2”. The 9mm version comes with two 17-rounds magazines.
[h=2]Specification[/h]
Capacity17+117+1
Barrel Length4.25”4.49”
Trigger Pull6.5lb5.5lb
Overall length7.63”7.32”
Weight (empty)24oz22.04oz
Overall height5.5”5.43”
Width1.2”1.18”
Sight Radius6.4”6.49”

[TD="width: 300"][/TD]
[TD="width: 100"]M&P9[/TD]
[TD="width: 100"]Glock17[/TD]

USD 500,,,,,,,, HII ITAKUFAA SANA ....RIP

Hii garama je hakuna cheap
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom