Nimegundua hanipendi kwasababu ana mtu wake wapi wanakodi bunduki???

Nimegundua hanipendi kwasababu ana mtu wake wapi wanakodi bunduki???

Status
Not open for further replies.

scatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Posts
1,679
Reaction score
962
katika siku niliyoumia ni leo baada ya kutamkiwa maneno ya nyodo na huyu manzi

mimi nampenda sana ila sema kuna jamaa mwenye pesa anamzuzua kiasi kwamba mie ambaye simpi hela ana niringia

HAPA nipo mtaani naitafuta bunduki au bastola ya kukodi ni kaSHUT WATU

NAAPA LAZIMA NIWASHUT HATA KWA KUPORA GOBORE LA MLINZI YEYOTE LABDA MJIFICHE
 
katika siku niliyoumia ni leo baada ya kutamkiwa maneno ya nyodo na huyu manzi

mimi nampenda sana ila sema kuna jamaa mwenye pesa anamzuzua kiasi kwamba mie ambaye simpi hela ana niringia

HAPA nipo mtaani naitafuta bunduki au bastola ya kukodi ni kaSHUT WATU

NAAPA LAZIMA NIWASHUT HATA KWA KUPORA GOBORE LA MLINZI YEYOTE LABDA MJIFICHE

yereuwiiiii!!!!

mtamalizana mwaka huu aisee!!
 
Kumbe ni demu wako?? Mi nilijua mke, Ahya njoo nikuazime mguu wangu wakuku risasi utafute mwenyewe
 

hhahahaaa!!hapendwi mtu
inapendwa pochi!!mjini mipango bana!!
 
Hahahahah usinshut jamani baby kule nazichuma tu tuje tuish maisha bora kwa kila mtanzania!!!
 
katika siku niliyoumia ni leo baada ya kutamkiwa maneno ya nyodo na huyu manzi

mimi nampenda sana ila sema kuna jamaa mwenye pesa anamzuzua kiasi kwamba mie ambaye simpi hela ana niringia

HAPA nipo mtaani naitafuta bunduki au bastola ya kukodi ni kaSHUT WATU

NAAPA LAZIMA NIWASHUT HATA KWA KUPORA GOBORE LA MLINZI YEYOTE LABDA MJIFICHE

BS......!
Means Bro Sikuelewi... Maana wapambe hamchelewi kureport
 
Ucpende hapa mjini ponda mali kufa kwajaa.. Pole sana
 
katika siku niliyoumia ni leo baada ya kutamkiwa maneno ya nyodo na huyu manzi

mimi nampenda sana ila sema kuna jamaa mwenye pesa anamzuzua kiasi kwamba mie ambaye simpi hela ana niringia

HAPA nipo mtaani naitafuta bunduki au bastola ya kukodi ni kaSHUT WATU

NAAPA LAZIMA NIWASHUT HATA KWA KUPORA GOBORE LA MLINZI YEYOTE LABDA MJIFICHE
mjini ukizunguka utapata tu za kukodi,piga ua hao wadudu huwa hawana adabu kuna mwingine yupo anafanya Room to read.
 
Usituchekeshe katafute pesa hata kwa kuwa punda wa masogang.e
 
Kumbe ni demu wako?? Mi nilijua mke, Ahya njoo nikuazime mguu wangu wakuku risasi utafute mwenyewe
Kaka wanaudhi sana hawa wanyama,yaani kuogopa ushahidi tu yeye apige aue tu.namsupport,nilishatendwa ila dawa yake naijua sitamuua.
nenda hospital tafuta damu ya ukimwi mchome nayo.
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom