Nimegonga gari ya girlfriend wangu nikiwa tungi

Nimegonga gari ya girlfriend wangu nikiwa tungi

Humphnicky tukubaliane tu kuwa hii ni stori ya kutunga kwa mzinga huo hiyo gari haitembei ni ya kuvuta na most likely ni tukio ambalo traffic police wamehusika kushughulikia hiyo ajali.

Pili, ajali kama hiyo na hizo gharama usingekuwa hapa muda huu ukipost, lazima ungekuwa kwenye shock kubwa ya ajali lakini vilevile gharama.

Maswali ya kujiridhisha:
-Ulikuwa bar gani na nani?
-Ulipata ajali eneo gani?
-Uligongana na gari lingine au uligonga mti post culvert gema au gari lilipinduka?
-Hakukua na majeraha au majeruhi?
-Estimation/ quotation za matengenezo ulipata garage gani?
-Kwa sasa gari iko wapi? Ni aina gani?
 
ila ingekuwa yeye ndo kakugonga basi ungejitutumua mwenyewe, 'usijali baby mambo ya kawaida tu haya', ila mzee mzima umekaziwa, mpenzi wa kweli pesa tu, ukiwa naye utapata kila unachotaka!
 
Acha uongo ugonge garama milioni mbili siungekuwa moi ata kama umepona ungekuwa kanisani au msikitini ina maana uligonga nini lory au mti na au msingi pili acha kujisfia ujinga kwamba una kazi unagonga demu mwenye gari
 
Ukome kushikashika vitu vya wanaume vya watu ,wanaume wenzio wanagharamikia wewe unaenda kukakilisha vikalio vyako kwenye magari ya wanawake zao kwenda nayo baa kudandia pombe za ofa kisa una gari uwape lifti ,usiwe na wasiwasi aliyemnunulia atalitengeneza ,ngoja demu wako akamlilie aseme yeye ndiye aliyeligonga bahati mbaya ,atalitengeneza..ukome nunua lako uligonge ..halafu unaomba ushauri wa nini hapa
 
Hujui kuendesha gari wewe, halafu ukinywa pombe na mawazo tele sio vizuri pombe sio soln ya matatizo. Pole sana
 
Andaa kadi kama za mchango kama wa harusi tembeza kwa ndugu jamaa na marafiki.
 
Sina kazi na ninaishi kiujanja ujanja. Juzi usiku nilipata ajali nikitoka bar, gharama za matengenezo ni million 2. Kichwa kinanipasuka, sijui hata la kufanya.


Hahaaahahahahaha. Gari la aina gani hilo mkuu. Gharama za matengenezo milioni mbili kwa baby walker bora uagize nyingine tuu aiseee.
 
Sina kazi na ninaishi kiujanja ujanja. Juzi usiku nilipata ajali nikitoka bar, gharama za matengenezo ni million 2. Kichwa kinanipasuka, sijui hata la kufanya.


Kama huna kazi hela ya tungi uliipata wapi? Bora hicho kichwa kipasuke tu!
 
Hebu tulia.....

Unywe chai


Humphnicky tukubaliane tu kuwa hii ni stori ya kutunga kwa mzinga huo hiyo gari haitembei ni ya kuvuta na most likely ni tukio ambalo traffic police wamehusika kushughulikia hiyo ajali.

Pili, ajali kama hiyo na hizo gharama usingekuwa hapa muda huu ukipost, lazima ungekuwa kwenye shock kubwa ya ajali lakini vilevile gharama.

Maswali ya kujiridhisha:
-Ulikuwa bar gani na nani?
-Ulipata ajali eneo gani?
-Uligongana na gari lingine au uligonga mti post culvert gema au gari lilipinduka?
-Hakukua na majeraha au majeruhi?
-Estimation/ quotation za matengenezo ulipata garage gani?
-Kwa sasa gari iko wapi? Ni aina gani?
 
tengeneza gari la watu..mdada wa watu kachakarika hadi kapata gari alafu we unmrudisha nyuma na pombe zako ambazo unaweza kuta alikupa hela kunywea, chakarika tengeneza gari la watu
 
Back
Top Bottom