Nimefika Arusha salama, jamani huku watu wanakula Maisha!

Nimefika Arusha salama, jamani huku watu wanakula Maisha!

Kheri Hansen

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2018
Posts
1,025
Reaction score
1,242
Wakuu mmeamkaje?

Nimefika Arusha salama, japo kuna baridi kiasi, ila hali ya hewa ni nzuri kwakweli. Mji umetulia, hamna fujo kama za Dar (mahoni kila sehemu, jam, mara ujenzi wa SGR, etc). Kwakweli nilikuwa nina muda sijatembelea hili jiji la mabilionea, ila ni tamu sana hili jiji na watu wana maisha yao, wametulia.

Njiani:
Kabla hatujaicha Dar es Slaam, tayari tukapishana na ajali kam 4 hivi (Lori kubwa la mizigo limehama njia likafyagia daraja hadi mtoni...sidhani kama kuna mtu alipona maana kichwa cha gari ndo kimezama majini/mtoni, gari ya Noah imegongwa vibaya yaani imekuwa kama chapati, Tax imepinduka imewekwa pembeni ya barabara etc.). Nikawaza kumbe ajali nyingi haziripotiwi, hasa zinatokea nje ya mji.

[COLOR=#0000ff][B]msmimi30[/B][/COLOR]
Tulikuwa tukipeana kila updates, imefika jioni kukawa na dharura flani basi akanizimia simu, na mimi nimefuta namba yake. Kwahiyo penzi limeisha nikiwa naikaribia Moshi.

Mademu wa Arusha:
Kwakweli maisha yanaenda mbio...nimeshangaa sioni demu yoyote mwenye meno yalioungua, wote meno yanan'gaaa, na wana misambwanda, flat screen sizioni kabisa. Hakika lazima nitulie na mrembo mmoja wa kichaga turudi nae Dar kupiga hela.

Watu wa Arusha:

Kwakweli sijaona mtu mwenye stress hata mmoja (Dar kila mtu ana stress, mara huyu anadaiwa kodi, mara huyu ana RB ya huyu, mara huyu kazi haieleweki, makazi hayajulikani...leo yupo kimara kesho kawe...yaani kila mtu ni mkama mjanja mjanja halafu tapeli flani hivi). Huku kila mtu anafanya kazi zake vizuri tu, na watu wanakula bata haswa, na mji umetulia...saaaafi kabisa.
 
Yaani umefika Jana usiku leoleo asubuhi unajua watu wa Arusha hawana stress,hawadai kodi,mara hakuna RB ,hakuna kazi mara ooh,hizi chai tu mkuu
Mkuu sijafiikia kwa mjomba kama safari zako za mikoani...nimefikia HOTELINI: full Wi-Fi, full ma mascreen, treatment ya hali ya juu...taarifa kiganjani...na tena huku wana mtandao wao unaitwa Arusha Mailing, sio nyie na JF yenu iliyojaa matapeli na wtu wenye stress. Kwahiyo nipo kwenye mtandao wao tayari, JF apa nachungulia tuuu
 
Chakufurahisha ni kwamba......
Demu wako mpya wa Arusha, ni demu wa zamani wa Samwel.
Yaani namaanisha, Samwel alimuacha kwa kosa la kumfumania, ndipo wewe ukampata baada ya kumuacha demu wako wa zamani kwa kosa la kuzima sim.
 
Mkuu sijafiikia kwa mjomba kama safari zako za mikoani...nimefikia HOTELINI: full Wi-Fi, full ma mascreen, treatment ya hali ya juu...taarifa kiganjani...na tena huku wana mtandao wao unaitwa Arusha Mailing, sio nyie na JF yenu iliyojaa matapeli na wtu wenye stress. Kwahiyo nipo kwenye mtandao wao tayari, JF apa nachungulia tuuu
Kila la kheri, say hi to JCB
 
Wakuu mmeamkaje?

Nimefika Arusha salama, japo kuna baridi kiasi, ila hali ya hewa ni nzuri kwakweli. Mji umetulia, hamna fujo kama za Dar (mahoni kila sehemu, jam, mara ujenzi wa SGR, etc). Kwakweli nilikuwa nina muda sijatembelea hili jiji la mabilionea, ila ni tamu sana hili jiji na watu wana maisha yao, wametulia.

Njiani:
Kabla hatujaicha Dar es Slaam, tayari tukapishana na ajali kam 4 hivi (Lori kubwa la mizigo limehama njia likafyagia daraja hadi mtoni...sidhani kama kuna mtu alipona maana kichwa cha gari ndo kimezama majini/mtoni, gari ya Noah imegongwa vibaya yaani imekuwa kama chapati, Tax imepinduka imewekwa pembeni ya barabara etc.). Nikawaza kumbe ajali nyingi haziripotiwi, hasa zinatokea nje ya mji.

[COLOR=#0000ff][B]msmimi30[/B][/COLOR]
Tulikuwa tukipeana kila updates, imefika jioni kukawa na dharura flani basi akanizimia simu, na mimi nimefuta namba yake. Kwahiyo penzi limeisha nikiwa naikaribia Moshi.

Mademu wa Arusha:
Kwakweli maisha yanaenda mbio...nimeshangaa sioni demu yoyote mwenye meno yalioungua, wote meno yanan'gaaa, na wana misambwanda, flat screen sizioni kabisa. Hakika lazima nitulie na mrembo mmoja wa kichaga turudi nae Dar kupiga hela.

Watu wa Arusha:

Kwakweli sijaona mtu mwenye stress hata mmoja (Dar kila mtu ana stress, mara huyu anadaiwa kodi, mara huyu ana RB ya huyu, mara huyu kazi haieleweki, makazi hayajulikani...leo yupo kimara kesho kawe...yaani kila mtu ni mkama mjanja mjanja halafu tapeli flani hivi). Huku kila mtu anafanya kazi zake vizuri tu, na watu wanakula bata haswa, na mji umetulia...saaaafi kabisa.
Jion nenda shivaz kiongoz ukajichagulie kipoozeo nawe ujivunie kula kitu ya kaskazin

Ukichanganya na hali ya hewa ya chuga mbona utapaona dar pakishamba
 
Mkuu sijafiikia kwa mjomba kama safari zako za mikoani...nimefikia HOTELINI: full Wi-Fi, full ma mascreen, treatment ya hali ya juu...taarifa kiganjani...na tena huku wana mtandao wao unaitwa Arusha Mailing, sio nyie na JF yenu iliyojaa matapeli na wtu wenye stress. Kwahiyo nipo kwenye mtandao wao tayari, JF apa nachungulia tuuu
Ushamba mzigo mkuu kula maisha mkuu
 
Karibu A town, mchana tembelea Shivazi ,pana Mrina pana Picnic nadhani utaenjoy zaid na utaifaidi Arusha, ila angalia usije zirai tu ama ukaokotewa Mt. Meru hospitali
shivas kutamu usiku unaanzia stand unatafuna gomba kwanza afu unajipandisha mdogomdogo shivas ila ukiwa mgeni angalia usidaiwe kitambulisho na watu wanaojiita askari jamii.
 
shivas kutamu usiku unaanzia stand unatafuna gomba kwanza afu unajipandisha mdogomdogo shivas ila ukiwa mgeni angalia usidaiwe kitambulisho na watu wanaojiita askari jamii.
Shivas kuna vituko kweli jamani
 
Mkuu sijafiikia kwa mjomba kama safari zako za mikoani...nimefikia HOTELINI: full Wi-Fi, full ma mascreen, treatment ya hali ya juu...taarifa kiganjani...na tena huku wana mtandao wao unaitwa Arusha Mailing, sio nyie na JF yenu iliyojaa matapeli na wtu wenye stress. Kwahiyo nipo kwenye mtandao wao tayari, JF apa nachungulia tuuu
Dah...HOTELINI???. Hao wana mafunzo maalumu ya kutabasamu wakiwa kazini.... Utapigwa kizembe sana usipokuwa makini.....Nakuombea sana usipate nafasi ya kupanda ndege...hasa daraja LA biashara....
 
Chakufurahisha ni kwamba......
Demu wako mpya wa Arusha, ni demu wa zamani wa Samwel.
Yaani namaanisha, Samwel alimuacha kwa kosa la kumfumania, ndipo wewe ukampata baada ya kumuacha demu wako wa zamani kwa kosa la kuzima sim.
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom