Nimefanya mapenzi na mtu mwenye UKIMWI


danya

danya

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2014
Messages
3,165
Points
2,000
danya

danya

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2014
3,165 2,000
Habari wakuu,

Juzi kati hapa nilikuwa na mzuka sana wa kufanya mapenzi bahati nzuri kuna msichana akajilengesha nikafanya nae mapenzi! Tatizo ni kuwa huyo dada ni ameathirika na UKIMWI, Je vipi na mimi nimesha Ukwaa au vipi?

Nipo katika pressure kubwa, kupima naogopa japo nilitumia Kondom na sikuwa na mchubuko wowote ule.

Je kufanya mapenzi na mtu muathirika means na mimi nimeshaupata au vipi?

Msaada tafadhali.
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
58,501
Points
2,000
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
58,501 2,000
Swali kama hili angeuliza mtoto wa darasa la nne bado ningemshangaa...

Hivi ni kweli mpk leo watu hawajui maambukizi ya HIV yanapatikanaje??

Anyway... mi nakushauri chemsha maji ya moto afu ulimwagie hilo dushe lako kabla wadudu hawajasambaa mwilini.
 
nkobanks

nkobanks

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
683
Points
500
nkobanks

nkobanks

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
683 500
Iv kumbe humu kuna watoto eeenh sasa kama uliona ivo si ungepiga nyeto tu utulie kiu chako,kuliko kuleta utoto wako hapa
 
chollodehutch

chollodehutch

Senior Member
Joined
Jun 29, 2016
Messages
148
Points
250
Age
25
chollodehutch

chollodehutch

Senior Member
Joined Jun 29, 2016
148 250
Dah.. Mijtu ya humuu n hatr
 
NIMPENDENANI

NIMPENDENANI

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2014
Messages
6,139
Points
2,000
Age
29
NIMPENDENANI

NIMPENDENANI

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2014
6,139 2,000
Nimecheka leo na Majibu ya watu humu,Mkuu vyo vyote itakavyokua ndio maandika yako ila sema na hisia zako una seem kuziendekeza sanaa, vuta subra halafu ukapime,nakuomba uwe na ushujaa kama uliokua nao wakati unamsomesha huyo
mdada mpaka akakubali basi sema na nafsi yako ukapime please.
 
Yomakon

Yomakon

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
554
Points
1,000
Age
51
Yomakon

Yomakon

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
554 1,000
Mkuu imani yako ndo kila kitu kama unaamini umeupata utakuwa umeupata kweli..
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,110
Points
2,000
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,110 2,000
nenda ukanywe pilipil nyingi then muite uchape tena kavu!!Nenda ukanywe Pep so nenda hospitali ukapewe dawa za emergence
 
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
8,780
Points
2,000
Age
35
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2016
8,780 2,000
Habari

Juzi kati hapa nilikuwa namzuka sana wa kufanya mapenzi Bahati nzuri kuna msichana akajirengesha nikafanya nae mapenzi! Tatizo ni kuwa Huyo dada ni Ameathirika na Ukimwi Je vipi na mimi nimesha Ukwaa au vipi?

Nipo katika pressure kubwa,kupima naogopa japo nilitumia Kondom na sikuwa na mchubuko wowote Ule!

Je kufanya mapnzi na mtu muathirika means na mimi nimesha upata au vipi? Msaada tafadhari
Kabla hujamgonga ulikuwa umeshapata taarifa kuwa ameathirika au ulikuwa hujui? All in all nyg mbaya sana...
 
kopites

kopites

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2015
Messages
5,118
Points
2,000
kopites

kopites

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2015
5,118 2,000
Habari

Juzi kati hapa nilikuwa namzuka sana wa kufanya mapenzi Bahati nzuri kuna msichana akajirengesha nikafanya nae mapenzi! Tatizo ni kuwa Huyo dada ni Ameathirika na Ukimwi Je vipi na mimi nimesha Ukwaa au vipi?

Nipo katika pressure kubwa,kupima naogopa japo nilitumia Kondom na sikuwa na mchubuko wowote Ule!

Je kufanya mapnzi na mtu muathirika means na mimi nimesha upata au vipi? Msaada tafadhari
Utanyooka tu!..ndio malipo ya uzinzi hayo
 
Kibishi

Kibishi

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
964
Points
1,000
Kibishi

Kibishi

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
964 1,000
Una presha tu.
Mbona mi' ndiyo zangu hizo!
Ndiyo pakuponea humo.
Nshachakaza sana,sometime nyama kwa nyama na walioathirika,kinachonisaidia ni mate kwa wingi.
Ila sijaenda kupima na life linasonga.
 
danya

danya

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2014
Messages
3,165
Points
2,000
danya

danya

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2014
3,165 2,000
Umetumia Condom alafu unakuja kulialia hapa.
Mambo hayo waachie wakubwa wanaozama mpaka chumvini kwa waathirika na hawapati ukimwi.
Hahahaha mkuu wasi wasi muhimu
 

Forum statistics

Threads 1,285,555
Members 494,670
Posts 30,866,692
Top