Nimechukua rasmi kadi ya CHADEMA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimechukua rasmi kadi ya CHADEMA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Raia Fulani, Jun 13, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Sikuwahi maishani kufikiria kuwa ccm. Hata katika uchaguzi wowote ule sijawahi kukipigia ccm kura. Nimekuwa mwanachama mtarajiwa wa CHADEMA na hatimaye leo nimechukua kadi yangu. Mi ni mwanachama rasmi wa CHADEMA. Hujachelewa ndugu yangu. Tumeshafikia nukta ambayo hatuwezi tena kurudi nyuma, kwa maana ya kukichagua ccm tena. Play ur part, brothers
     
  2. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hongera sana mkuu, umepiga hatua na karibu katika mapambano ya kujenga taifa safi lisilo na mafisadi walafi.
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    hongera mkuu.
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Hongera sana mkuu na karibu sana
     
  5. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,561
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    safi kabisa utojutia uhamuzi wako
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Changa la macho hilo! Kadi yako namba ngapi na umechukulia wapi?
     
  7. Chizi Fureshi

    Chizi Fureshi JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,658
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Uhuru ni kazi, Uhuru na kazi.
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    utawajua tu walio kinyume nasi. cha msingi ni kusonga mbele wandugu
     
  9. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani maeneo ya posta nitapata kadi hiyo wapi?
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    muda si mrefu watakuja kukupa ramani mkuu
     
  11. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,248
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 160
    hongera sana, Raia Fulani
     
Loading...