Nimechukua rasmi kadi ya CHADEMA

Nimechukua rasmi kadi ya CHADEMA

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Posts
11,866
Reaction score
4,264
Sikuwahi maishani kufikiria kuwa ccm. Hata katika uchaguzi wowote ule sijawahi kukipigia ccm kura. Nimekuwa mwanachama mtarajiwa wa CHADEMA na hatimaye leo nimechukua kadi yangu. Mi ni mwanachama rasmi wa CHADEMA. Hujachelewa ndugu yangu. Tumeshafikia nukta ambayo hatuwezi tena kurudi nyuma, kwa maana ya kukichagua ccm tena. Play ur part, brothers
 
Sikuwahi maishani kufikiria kuwa ccm. Hata katika uchaguzi wowote ule sijawahi kukipigia ccm kura. Nimekuwa mwanachama mtarajiwa wa CHADEMA na hatimaye leo nimechukua kadi yangu. Mi ni mwanachama rasmi wa CHADEMA. Hujachelewa ndugu yangu. Tumeshafikia nukta ambayo hatuwezi tena kurudi nyuma, kwa maana ya kukichagua ccm tena. Play ur part, brothers
Hongera sana mkuu, umepiga hatua na karibu katika mapambano ya kujenga taifa safi lisilo na mafisadi walafi.
 
Sikuwahi maishani kufikiria kuwa ccm. Hata katika uchaguzi wowote ule sijawahi kukipigia ccm kura. Nimekuwa mwanachama mtarajiwa wa CHADEMA na hatimaye leo nimechukua kadi yangu. Mi ni mwanachama rasmi wa CHADEMA. Hujachelewa ndugu yangu. Tumeshafikia nukta ambayo hatuwezi tena kurudi nyuma, kwa maana ya kukichagua ccm tena. Play ur part, brothers

Changa la macho hilo! Kadi yako namba ngapi na umechukulia wapi?
 
utawajua tu walio kinyume nasi. cha msingi ni kusonga mbele wandugu
 
Back
Top Bottom